108,308 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed
  • ฿2,650,000
  • 3+1 2
  • 130 ตร.ม.
  • ฿53,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿5,200,000
  • 3 3
  • 190 ตร.ม.
  • ฿77,612 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน รังสิต-นครนายก, คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿1,850,000
  • 3 2
  • 106 ตร.ม.
  • ฿15,678 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿9,500,000
  • 3 3
  • 330 ตร.ม.
  • ฿4,159 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ในเมือง, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา

  • ฿2,800,000
  • 5 2
  • 170 ตร.ม.
  • ฿41,791 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
  • ฿2,980,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿39,733 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

อ้อมน้อย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร

  • ฿7,500,000
  • 1 ไร่ 76 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿15,756 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

รุ่งนิรันดร์7 ซอย2, สุรนารี, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา

  • ฿1,650,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿30,556 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿11,500,000
  • 5 4
  • 550 ตร.ม.
  • ฿57,214 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ในเมือง, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา

  • ฿1,500,000
  • 1 1
  • 70 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,800,000
  • 2 2
  • 125 ตร.ม.
  • ฿29,008 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿49,000,000
  • 3 3
  • 134 ตร.ม.
  • ฿365,672 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • โครงการใหม่: 2028
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿29,000,000
  • 2 2
  • 85 ตร.ม.
  • ฿341,176 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • โครงการใหม่: 2028
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿92,000,000
  • 6 8
  • 1070 ตร.ม.
  • ฿444,444 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ไชยมงคล, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา

  • ฿2,900,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿29,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿96,000,000
  • 6 8
  • 1070 ตร.ม.
  • ฿430,493 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,600,000,000
  • 16 ไร่ 3 งาน 89 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿235,675 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนอุทยาน, ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿88,390,000
  • 5 6
  • 594 ตร.ม.
  • ฿360,628 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2026
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนอุทยาน, ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿54,590,000
  • 5 6
  • 152 ตร.ม.
  • ฿91,902 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2026
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบางนา-ตราด, บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿88,000,000
  • 4+2 4
  • 520 ตร.ม.
  • ฿405,530 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์