107,145 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed
  • ฿8,500,000
  • 4 3
  • 240 ตร.ม.
  • ฿141,667 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ซ. หมู่บ้านอารียา โมวา, จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 3 3
  • 170 ตร.ม.
  • ฿228,426 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยนวมินทร์ 85 ถนนนวมินทร์, นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿4,290,000
  • 3 2
  • 160 ตร.ม.
  • ฿213,221 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนลาดปลาเค้า, จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿3,990,000
  • 3 4
  • 170 ตร.ม.
  • ฿234,706 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

17 ซอยปรีดีพนมยงค์ 2, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿2,890,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿98,939 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (990 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์

ซอยสุขุมวิท 48, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿134,146 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (660 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์

41 ซอยพิพัฒน์ 1 ถนนสีลม แขวงสีลม เขตบางรัก กรุงเทพมหานคร, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿4,700,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿117,500 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์

242 ซอย ลาซาล 24, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿5,400,000
  • 2 2
  • 60 ตร.ม.
  • ฿90,756 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

618 ถนนบรมราชชนนี, บางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿3,900,000
  • 2 2
  • 58 ตร.ม.
  • ฿67,241 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿89,286 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (380 ม.) ถึง RW02 SRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿89,286 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (380 ม.) ถึง RW02 SRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

สุขุมวิท, ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,498,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿58,062 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (180 ม.) ถึง E17 BTS ช้างเอราวัณ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

2898 ถนนเพชรบุรีตัดใหม่, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿25,000,000
  • 3 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿138,889 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿2,000,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿80,000 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (380 ม.) ถึง RW02 SRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

195 ถนนสรรพาวุธ, บางนาใต้, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿2,000,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿71,429 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1120 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยอินทามระ 14, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿2,900,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿85,269 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

789/1-3 ถ.ประเสริฐมนูกิจ, นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿29,900,000
  • 3 4
  • 410 ตร.ม.
  • ฿664,444 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

232 ถนนจรัญสนิทวงศ์ 28/2, บ้านช่างหล่อ, บางกอกน้อย, กรุงเทพ

  • ฿4,750,000
  • 2 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿74,219 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง BL03 MRT ไฟฉาย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

ไชยมงคล, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา

  • ฿5,800,000
  • 4 4
  • 230 ตร.ม.
  • ฿42,336 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed

หนองเรือ, สุรนารี, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา

  • ฿4,950,000
  • 3 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿88,393 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์