107,183 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

18 ลาดพร้าว, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿2,500,000
  • สตูดิโอ
  • 33 ตร.ม.
  • ฿75,758 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง BL15 MRT ลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

888 ซอยสุขุมวิท 63 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿3,200,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿104,918 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.สวนพลู, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿500,000,000
  • 4 4
  • 182 ตร.ม.
  • ฿2,747,253 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (890 ม.) ถึง B1 BRT สาทร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

1788 ถนนเพชรบุรีตัดใหม่, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿13,000,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿361,211 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (100 ม.) ถึง BL21 MRT เพชรบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

- ปทุมธานี-สายใน, บางปรอก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿239,508,000
  • 19 ไร่ 2 งาน 83 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿30,383 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

- ซอยพหลโยธิน 34, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿2,690,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿88,371 / ตารางเมตร
  • 19 นาที (1540 ม.) ถึง N13 BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

- -, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿14,000,000
  • 4 5
  • 250 ตร.ม.
  • ฿500,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

11 ซ.จรัญสนิทวงศ์ 1, วัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ

  • ฿2,450,000
  • 1 1
  • 24 ตร.ม.
  • ฿102,083 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (610 ม.) ถึง BL01 MRT ท่าพระ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿8,500,000
  • 4 3
  • 240 ตร.ม.
  • ฿141,667 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ซ. หมู่บ้านอารียา โมวา, จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 3 3
  • 170 ตร.ม.
  • ฿228,426 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยนวมินทร์ 85 ถนนนวมินทร์, นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿4,290,000
  • 3 2
  • 160 ตร.ม.
  • ฿213,221 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนลาดปลาเค้า, จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿3,990,000
  • 3 4
  • 170 ตร.ม.
  • ฿234,706 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

17 ซอยปรีดีพนมยงค์ 2, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿2,890,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿98,939 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (990 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์

ซอยสุขุมวิท 48, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿134,146 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (660 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์

41 ซอยพิพัฒน์ 1 ถนนสีลม แขวงสีลม เขตบางรัก กรุงเทพมหานคร, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿4,700,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿117,500 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์

242 ซอย ลาซาล 24, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿5,400,000
  • 2 2
  • 60 ตร.ม.
  • ฿90,756 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

618 ถนนบรมราชชนนี, บางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿3,900,000
  • 2 2
  • 58 ตร.ม.
  • ฿67,241 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿89,286 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (380 ม.) ถึง RW02 SRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿89,286 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (380 ม.) ถึง RW02 SRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

สุขุมวิท, ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,498,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿58,062 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (180 ม.) ถึง E17 BTS ช้างเอราวัณ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์