107,555 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

-, คลองขวาง, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿8,500,000
  • 1 1
  • 21 ตร.ม.
  • ฿160,377 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยนวมินทร์ 86 ถนนนวมินทร์, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿1,150,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿39,655 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

-, คลองขวาง, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿9,000,000
  • 4 5
  • 21 ตร.ม.
  • ฿160,714 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

555/4 ซอย นัมเบอร์วัน, บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ

  • ฿1,150,000
  • สตูดิโอ
  • 22 ตร.ม.
  • ฿52,273 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน ประชาอุทิศ, ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ

  • ฿8,990,000
  • 4 3
  • 53 ตร.ม.
  • ฿172,885 / ตร.วา
  • 16 นาที (1290 ม.) ถึง PP33 ครุใน
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเลียบวงแหวนกาญจนา, ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿5,490,000
  • 4 3
  • 190 ตร.ม.
  • ฿101,105 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Suphapburut Road, ทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿15,750,000
  • 5 5
  • 470 ตร.ม.
  • ฿133,475 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

294 ซอย จรัญสนิทวงศ์, บางพลัด, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿3,000,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿96,154 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง BL07 MRT บางพลัด
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

18 ถนนสี่พระยา, มหาพฤฒาราม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿4,200,000
  • 1 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿115,068 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (400 ม.) ถึง BL27 MRT สามย่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿40,900,000
  • 3 4
  • 423 ตร.ม.
  • ฿400,980 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿14,000,000
  • 4 4
  • 223 ตร.ม.
  • ฿160,367 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนลาดหญ้า, คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 1 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿115,887 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (150 ม.) ถึง G3 BTS คลองสาน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ลำต้อยติ่ง, หนองจอก, กรุงเทพ

  • ฿10,500,000
  • 5 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿5,250 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 หนองแก-ตะเกียบ, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿26,000,000
  • 2+0 2
  • 159 ตร.ม.
  • ฿163,522 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุคนธสวัสดิ์, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿15,390,000
  • 4 4
  • 241 ตร.ม.
  • ฿423,967 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

- ซอยพหลโยธิน 11 ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿12,600,000
  • 3 2
  • 97 ตร.ม.
  • ฿129,897 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (550 ม.) ถึง N6 BTS เสนาร่วม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

777 ถนนพระราม 4, รองเมือง, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿15,700,000
  • 2 2
  • 80 ตร.ม.
  • ฿197,459 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง BL28 MRT หัวลำโพง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿35,000,000
  • 10 ไร่ 2 งาน 35 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿8,264 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ยานนาวา, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿109,515,000
  • 3 งาน 13 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿349,888 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

129 ถนนฉลองกรุง แขวงลำปลาทิว เขตลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร, ลำปลาทิว, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿1,350,000
  • สตูดิโอ
  • 23 ตร.ม.
  • ฿58,696 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์