110,199 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ซอยลาดพร้าว 62, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿4,290,000
  • 2+0 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿124,528 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (620 ม.) ถึง YL03 MRT โชคชัย 4
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

123 หมู่ที่ 3, บางปลา, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿3,600,000
  • 3+1 3
  • 160 ตร.ม.
  • ฿60,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿14,000,000
  • 4 3
  • 235 ตร.ม.
  • ฿140,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

สะพานสอง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿328,500,000
  • 1 ไร่ 2 งาน 57 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿500,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

บางปู, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿12,320,000
  • 1 ไร่ 1 งาน 60 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿22,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿75,000,000
  • 2 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿93,750 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน บางกรวย-จงถนอม, มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿13,900,000
  • 4 3
  • 248 ตร.ม.
  • ฿231,667 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์

ราษฎร์บูรณะ 33, ราษฎร์บูรณะ, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพ

  • ฿3,900,000
  • 2 2
  • 58 ตร.ม.
  • ฿67,241 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์

75-1 ถ.เพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿3,790,000
  • 1 1
  • 53 ตร.ม.
  • ฿72,190 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์

90 ซอย หัวหิน 136, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿5,546,000
  • 2 2
  • 131 ตร.ม.
  • ฿42,362 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์

ถนนตะเกียบ, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿4,066,000
  • 1 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿92,409 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์

ซอยหัวหิน 23, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿3,300,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿128,655 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์

ซอย หัวหิน 94/2, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿3,800,000
  • 1 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿102,703 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์

ถนนกรุงเทพกรีฑา, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿19,000,000
  • 4 3
  • 193 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์

คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿7,725,000
  • 4 2
  • 160 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์

318 ถนนประชาราษฎร์ สาย 2, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿2,600,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿77,220 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (400 ม.) ถึง BL10 MRT เตาปูน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์

ถนนพุทธมณฑล สาย 2, บางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿3,800,000
  • 2 2
  • 46 ตร.ม.
  • ฿82,915 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์

780 ถนนเจริญกรุง, บางคอแหลม, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿18,500,000
  • 4 5
  • 237 ตร.ม.
  • ฿78,059 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (880 ม.) ถึง B11 BRT สะพานพระราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์

62 ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿4,100,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿120,588 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (80 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์

ถนน เพชรบุรีตัดใหม่, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿4,900,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿140,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์