109,972 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

678 ถนนรัตนาธิเบศร์ ตำบลบางกระสอ อำเภอเมืองนนทบุรี นนทบุรี, บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿1,690,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿53,994 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (780 ม.) ถึง PP09 MRT แยกนนทบุรี 1
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1269 ถ. สุขุมวิท 71, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿5,900,000
  • 2 2
  • 56 ตร.ม.
  • ฿105,357 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (570 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

88/96 หมู่บ้านพกฤษา บางพระ-แสนสุข, เหมือง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿4,900,000
  • 3 2
  • 222 ตร.ม.
  • ฿88,448 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

Unnamed Road, บางระกำ, บางเลน, นครปฐม

  • ฿2,000,000
  • 2 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿2,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

70 หนองแก-ตะเกียบ, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿12,900,000
  • 2 2
  • 121 ตร.ม.
  • ฿106,287 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

- ถนนแจ้งวัฒนะ ตำบลคลองเกลือ อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี, คลองเกลือ, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿3,500,000
  • 2 2
  • 62 ตร.ม.
  • ฿56,234 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง PK10 MRT เมืองทองธานี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1599 291 ถ.สุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿15,000,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿150,000 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (500 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,900,000
  • 3 3
  • 220 ตร.ม.
  • ฿85,965 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

วิภาวดี, สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿3,500,000
  • 2+0 2
  • 160 ตร.ม.
  • ฿87,500 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿6,900,000
  • 3+1 3
  • 500 ตร.ม.
  • ฿27,273 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

วัดกัลยาณ์, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿82,000,000
  • 3 งาน 74 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿219,251 / ตร.วา
  • 17 นาที (1420 ม.) ถึง PP24 สะพานพุทธฯ
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนหลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿128,000,000
  • 2+0 3
  • 155 ตร.ม.
  • ฿827,997 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (220 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนหลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿120,000,000
  • 3+0 3
  • 164 ตร.ม.
  • ฿731,707 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (930 ม.) ถึง S1 BTS ราชดำริ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

18 ถนนรัชดาภิเษก แขวงตลาดพลู เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร, ตลาดพลู, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿2,350,000
  • 1 1
  • 51 ตร.ม.
  • ฿46,078 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (440 ม.) ถึง B12 BRT ราชพฤกษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿6,000,000
  • 50 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿120,000 / ตร.วา
  • 8 นาที (670 ม.) ถึง BL03 ไฟฉาย
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿35,500,000
  • 3 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿197,694 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (790 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,350,000
  • 2+0 2
  • 88 ตร.ม.
  • ฿108,295 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,750,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿60,345 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุภาพงษ์, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿1,180,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿40,690 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (800 ม.) ถึง YL02 MRT ภาวนา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

417 ซอยวัดโพธิ์แมน, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿1,960,000
  • สตูดิโอ
  • 32 ตร.ม.
  • ฿61,250 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (740 ม.) ถึง B4 BRT ถนนจันทน์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์