110,729 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed
  • ฿3,990,000
  • 2+4 4
  • 267 ตร.ม.
  • ฿81,429 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

แคมป์สน, เขาค้อ, เพชรบูรณ์

  • ฿4,000,000
  • 1 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿10,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

68 ซอยสุขุมวิท 39 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿7,500,000
  • 2 1
  • 63 ตร.ม.
  • ฿119,048 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยต้นสน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿21,900,000
  • 1 1
  • 54 ตร.ม.
  • ฿405,556 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1180 ม.) ถึง S1 BTS ราชดำริ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,500,000
  • สตูดิโอ
  • 26 ตร.ม.
  • ฿57,692 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2000
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,800,000
  • 3+1 3
  • 130 ตร.ม.
  • ฿43,636 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿7,500,000
  • 4 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿74,257 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

Saensuk Road, ห้วยกะปิ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿3,980,000
  • 4 2
  • 140 ตร.ม.
  • ฿442,222 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยเทพประสิทธิ์ 17, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿12,250,000
  • 3 2
  • 194 ตร.ม.
  • ฿63,144 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

หมู่ 12 เกษตรสิน ซอย 2, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿17,000,000
  • 4 4
  • 286 ตร.ม.
  • ฿59,441 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,100,000
  • 3 3
  • 128 ตร.ม.
  • ฿24,219 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
Viewed

ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,900,000
  • 2 1
  • 210 ตร.ม.
  • ฿31,667 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

ซอยปุณณวิถี 9 ถนนสุขุมวิท 101, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿1,800,000
  • 1+0 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿63,717 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1170 ม.) ถึง E11 BTS ปุณณวิถี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์

หนองป่าครั่ง, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿185,000,000
  • 8 ไร่ 2 งาน 5 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿54,324 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
  • ฿120,000,000
  • 44 ไร่ 3 งาน 30 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿6,693 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

สมโภชเชียงใหม่ 700 ปี, สันผีเสื้อ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿40,000,000
  • 3 ไร่ 2 งาน 11 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿28,351 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
  • ฿138,000,000
  • 73 ไร่ 1 งาน 80 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿4,697 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
  • ฿137,500,000
  • 25 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿13,750 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
  • ฿56,000,000
  • 35 ไร่ 2 งาน 84 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿3,920 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์