111,953 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿38,000,000
  • 4 5
  • 302 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿38,000,000
  • 4 5
  • 302 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเจริญนคร, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿35,000,000
  • 2 3
  • 272 ตร.ม.
  • ฿128,676 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง G1 BTS กรุงธนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1999
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 53, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿25,000,000
  • 3 3
  • 212 ตร.ม.
  • ฿117,925 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (860 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿388,000,000
  • 7 7
  • 517 ตร.ม.
  • ฿750,484 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง BL25 ลุมพินี
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

51 ซอยสุขุมวิท 11, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿30,200,000
  • 3 3
  • 201 ตร.ม.
  • ฿150,249 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (900 ม.) ถึง BL21 MRT เพชรบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกัลปพฤกษ์, บางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพ

  • ฿4,900,000
  • 2 2
  • 62 ตร.ม.
  • ฿79,032 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1130 ม.) ถึง S11 BTS วุฒากาศ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนลาดกระบัง, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿8,900,000
  • 4 3
  • 147 ตร.ม.
  • ฿167,925 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

8 สุขุมวิท 68 Aly, บางนาเหนือ, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿1,890,000
  • สตูดิโอ
  • 30 ตร.ม.
  • ฿62,707 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (870 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed

นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿3,290,000
  • 2 2
  • 93 ตร.ม.
  • ฿126,538 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

134 ซอย ทองหล่อ 4, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿29,000,000
  • 3 3
  • 116 ตร.ม.
  • ฿250,000 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (710 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿999,000
  • 1 1
  • 22 ตร.ม.
  • ฿46,465 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (320 ม.) ถึง YL21 MRT ศรีเทพา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

72 Rama IX Soi 39, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿73,000,000
  • 4 5
  • 611 ตร.ม.
  • ฿477,905 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

72 Rama IX Soi 39, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿45,900,000
  • 4 5
  • 515 ตร.ม.
  • ฿356,505 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน อโศกมนตรี, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿22,700,000
  • 2 2
  • 128 ตร.ม.
  • ฿177,344 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (620 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿193,000,000
  • 4 5
  • 440 ตร.ม.
  • ฿438,636 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (140 ม.) ถึง S1 BTS ราชดำริ
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

SUKHUMVIT ROAD, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿238,000,000
  • 4 5
  • 416 ตร.ม.
  • ฿572,115 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (60 ม.) ถึง E6 ทองหล่อ
  • โครงการใหม่: 2025
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนหลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿107,100,000
  • 2 2
  • 168 ตร.ม.
  • ฿637,500 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (220 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนหลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿118,000,000
  • 2 2
  • 154 ตร.ม.
  • ฿766,234 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (220 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนหลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿660,000,000
  • 3 3
  • 463 ตร.ม.
  • ฿1,425,486 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (220 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์