110,847 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

207 ซอย เฉลิมพระเกียรติ ร. 9, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿4,490,000
  • 2 3
  • 133 ตร.ม.
  • ฿195,217 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

5-2 ถนนเพลินจิต, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿5,900,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿165,870 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1100 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซ.วัดพระนอน ถนนกาญจนาภิเษก, บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี

  • ฿3,490,000
  • 3 2
  • 130 ตร.ม.
  • ฿97,759 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน รัตนาธิเบศร์, บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿1,300,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง PP10 MRT บางกระสอ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

333 ซอยสุขุมวิท 21 ถนนสุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,500,000
  • 2 2
  • 46 ตร.ม.
  • ฿184,783 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (530 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท 77, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿1,450,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿54,779 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

98 ถนนสาทรเหนือ ซอยสาทร 12 แขวงสีลม เขตบางรัก กรุงเทพมหานคร, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿8,450,000
  • 1 1
  • 55 ตร.ม.
  • ฿153,636 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง S4 BTS เซนต์หลุยส์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

-, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿6,500,000
  • 3 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿130,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1035 ถนนเพลินจิต, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿21,500,000
  • 2 2
  • 82 ตร.ม.
  • ฿262,611 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (80 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

34-38 ถนนอัจฉริยประสิทธิ์, มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿19,800,000
  • 3 3
  • 319 ตร.ม.
  • ฿163,636 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

  • ฿899,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿35,960 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,050,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿89,130 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง YL16 ศรีอุดม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

89 ถนนพญาไท, ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿10,500,000
  • สตูดิโอ
  • 35 ตร.ม.
  • ฿300,000 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (360 ม.) ถึง N2 พญาไท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

89 ถนนพญาไท, ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿223,850 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (360 ม.) ถึง N2 พญาไท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

34-38 ถนนอัจฉริยประสิทธิ์, มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿12,900,000
  • 4 5
  • 319 ตร.ม.
  • ฿126,719 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

135 ถ.เพชรบุรี, ทุ่งพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿10,760,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿239,111 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง N1 BTS ราชเทวี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿5,900,000
  • 2 1
  • 114 ตร.ม.
  • ฿51,754 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยแจ้งวัฒนะ 1 แยก 1, ตลาดบางเขน, หลักสี่, กรุงเทพ

  • ฿1,420,000
  • สตูดิโอ
  • 23 ตร.ม.
  • ฿61,739 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

109 15 ซ.กรุงเทพกรีฑา, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿65,000,000
  • 4 6
  • 540 ตร.ม.
  • ฿755,814 / ตร.วา
  • 15 นาที (1260 ม.) ถึง OR22 สถานีรถไฟฟ้า MRT คลองบ้านม้า
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

411 ถนน รัตนาธิเบศร์, บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿1,690,000
  • 1+1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿54,977 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (370 ม.) ถึง PP09 MRT แยกนนทบุรี 1
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์