110,831 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿5,900,000
  • 2 1
  • 113 ตร.ม.
  • ฿52,212 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยรัชดา 7 (ซอยนาทอง แยก 9), ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿1,850,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿61,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบ้านกล้วย-ไทรน้อย, ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี

  • ฿3,190,000
  • 3 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿83,947 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1088 ถนนเพชรบุรี, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿5,090,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿145,429 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (840 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย 01 กาญจนาภิเษก 39 ถนนคู่ขนานกาญจนาภิเษก, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿6,290,000
  • 4 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿97,823 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

อาคาร เอททองหล่อ 88/36, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿23,900,000
  • 2 2
  • 114 ตร.ม.
  • ฿209,649 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยพัฒนาการ 96, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿14,900,000
  • 4 4
  • 262 ตร.ม.
  • ฿222,388 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2028
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย15 ถนนสุเหร่าคลองหนึ่ง, บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿2,200,000
  • 3 2
  • 112 ตร.ม.
  • ฿125,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพิบูลสงคราม, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿3,700,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿119,355 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เจริญกรุง 30, สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿8,000,000
  • 1 1
  • 54 ตร.ม.
  • ฿148,148 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1010 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿5,490,000
  • 3 3
  • 143 ตร.ม.
  • ฿274,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขสวัสดิ์, บางพึ่ง, พระประแดง, สมุทรปราการ

  • ฿4,500,000
  • 2 2
  • 55 ตร.ม.
  • ฿81,818 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2025
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย หมู่บ้านพฤกษา 18, บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี

  • ฿2,190,000
  • 2 2
  • 160 ตร.ม.
  • ฿91,250 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2004
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสหการประมูล, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿24,000,000
  • 4 3
  • 515 ตร.ม.
  • ฿470,588 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรังสิต-นครนายก, บึงสนั่น, ธัญบุรี, ปทุมธานี

  • ฿3,750,000
  • 3 2
  • 222 ตร.ม.
  • ฿46,875 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿1,890,000
  • 3 3
  • 110 ตร.ม.
  • ฿99,474 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบางกรวย - ไทรน้อย, บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿5,990,000
  • 3 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿72,169 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สาทร, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿21,000,000
  • 3 3
  • 175 ตร.ม.
  • ฿120,000 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (510 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1999
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน เสาธงสามัคคี, บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ

  • ฿7,499,000
  • 4 4
  • 200 ตร.ม.
  • ฿149,980 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สาทร, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿21,000,000
  • 3 2
  • 175 ตร.ม.
  • ฿120,000 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (510 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1999
2 สัปดาห์