110,274 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed
  • ฿630,000,000
  • 2 ไร่ 2 งาน 53 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿598,291 / ตร.วา
  • 9 นาที (760 ม.) ถึง BL17 สุทธิสาร
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุวินทวงศ์, ลำผักชี, หนองจอก, กรุงเทพ

  • ฿2,600,000
  • 4+1 3
  • 185 ตร.ม.
  • ฿41,270 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนนวลจันทร์, นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿3,950,000
  • 3 4
  • 180 ตร.ม.
  • ฿168,803 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

618 ถนนบรมราชชนนี, บางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿1,799,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿64,250 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.เพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿2,700,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿87,407 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿2,550,000
  • 2 2
  • 42 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.เพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿2,450,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿81,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน เพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿7,500,000
  • 2 2
  • 122 ตร.ม.
  • ฿61,475 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1999
2 สัปดาห์
Viewed

ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿10,000,000
  • 3 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿3,600,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿66,667 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

สามร้อยยอด, สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿8,500,000
  • 4 5
  • 450 ตร.ม.
  • ฿42,500 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿5,000,000
  • 3 2
  • 180 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

อ่าวน้อย, เมืองประจวบคีรีขันธ์, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿43,000,000
  • 4 5
  • 814 ตร.ม.
  • ฿52,826 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • เช่าซื้อระยะยาว 30 ปี
2 สัปดาห์
Viewed

เพชรเกษม, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿5,300,000
  • 3 3
  • 167 ตร.ม.
  • ฿68,831 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿9,300,000
  • 3 2
  • 185 ตร.ม.
  • ฿67,883 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

68/35 Mooban Hua Na, Petchkasem Road, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿19,900,000
  • 5 3
  • 181 ตร.ม.
  • ฿72,101 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

สามร้อยยอด, สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿19,000,000
  • 4 4
  • 403 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

12 ถนน ตะเกียบ, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿6,500,000
  • 1 1
  • 72 ตร.ม.
  • ฿90,278 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed

57 Phet Kasem Rd, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿7,700,000
  • 2 2
  • 73 ตร.ม.
  • ฿105,479 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

57 Phet Kasem Rd, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿9,000,000
  • 2 2
  • 75 ตร.ม.
  • ฿120,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์