107,145 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยบางรักน้อย 16, บางรักน้อย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿4,490,000
  • 4 2
  • 240 ตร.ม.
  • ฿86,346 / ตร.วา
  • 12 นาที (1000 ม.) ถึง PP06 MRT บางรักน้อย-ท่าอิฐ
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หน้าเมือง, เมืองฉะเชิงเทรา, ฉะเชิงเทรา

  • ฿800,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿34,783 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน บางบัวทอง-ราชพฤกษ์, พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿2,200,000
  • 3 3
  • 135 ตร.ม.
  • ฿115,789 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Along Khlong 3 Rangsit, ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿3,990,000
  • 3 3
  • 193 ตร.ม.
  • ฿71,250 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

244 รัชดาภิเษก, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿4,200,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿120,000 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (240 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

185 ถนนราชดำริ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿165,000,000
  • 4 2
  • 387 ตร.ม.
  • ฿426,357 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (440 ม.) ถึง S1 BTS ราชดำริ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพุทธมณฑลสาย4, กระทุ่มล้ม, สามพราน, นครปฐม

  • ฿2,290,000
  • 4 2
  • 110 ตร.ม.
  • ฿120,526 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนประชาอุทิศ, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿86,207 / ตารางเมตร
  • 18 นาที (1490 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนประชาอุทิศ, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,100,000
  • สตูดิโอ
  • 23 ตร.ม.
  • ฿90,013 / ตารางเมตร
  • 18 นาที (1490 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿15,500,000
  • 2 2
  • 86 ตร.ม.
  • ฿180,233 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (790 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพระราม 2, บางมด, จอมทอง, กรุงเทพ

  • ฿2,800,000
  • 3+0 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿175,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

- ซอยลาซาน ถนนสุขุมวิท, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿1,290,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿41,613 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (650 ม.) ถึง YL18 MRT ศรีลาซาล
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสวนเสือ-หนองค้อ (ทางหลวง 3241) ตำบลหนองขาม อำเภอศรีราชา ชลบุรี, หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿1,800,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿69,231 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

2331 ซอยสุขุมวิท 93, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿19,500,000
  • 3 3
  • 110 ตร.ม.
  • ฿177,273 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (190 ม.) ถึง E10 BTS บางจาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

55 ซอย ลาดพร้าว 18, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿2,800,000
  • 1 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿66,667 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (650 ม.) ถึง BL15 MRT ลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

99 หมู่ 7, คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿3,000,000
  • 1 1
  • 67 ตร.ม.
  • ฿44,776 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

368 ถนนเพชรบุรี, ทุ่งพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿12,500,000
  • 2 2
  • 62 ตร.ม.
  • ฿201,613 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (320 ม.) ถึง N1 BTS ราชเทวี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 48 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿2,900,000
  • 1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿75,659 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (600 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

62-9 ถนน รามอินทรา, รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿1,900,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿73,077 / ตารางเมตร
  • 18 นาที (1470 ม.) ถึง PK23 MRT คู้บอน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

89 ซอย สุขุมวิท 19, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,400,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿168,000 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (620 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์