110,831 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

456 หมู่ที่ 5 Naklua 18/1 Alley, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿17,700,000
  • 2 2
  • 105 ตร.ม.
  • ฿168,459 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
3 สัปดาห์
Viewed

267/65 หมู่ที่ 12, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,900,000
  • 1 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿61,702 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
3 สัปดาห์
Viewed

บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,500,000
  • 2 1
  • 66 ตร.ม.
  • ฿48,077 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
Viewed

ถนนบางแสนสาย 2, แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿2,300,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿47,917 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
3 สัปดาห์
Viewed

268 ถนน พัทยาสาย 2, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,190,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿93,824 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿12,600,000
  • 5 6
  • 379 ตร.ม.
  • ฿126,000 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
Viewed

ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿18,900,000
  • 9 9
  • 736 ตร.ม.
  • ฿102,717 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,700,000
  • 3 2
  • 108 ตร.ม.
  • ฿54,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,890,000
  • 3 3
  • 300 ตร.ม.
  • ฿39,293 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

149 ถนนอัสสัมชัญ, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿5,500,000
  • 1 1
  • 64 ตร.ม.
  • ฿85,938 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,500,000
  • 8 ไร่ 3 งาน (ที่ดิน)
  • ฿1,286 / ตร.วา
  • ที่ดิน
3 สัปดาห์
Viewed

หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿5,990,000
  • 4 4
  • 213 ตร.ม.
  • ฿74,875 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบายพาส, หนองปลาไหล, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿33,500,000
  • 4 5
  • 330 ตร.ม.
  • ฿51,698 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

139 หมู่ ที่ 1 ถนนคาซาลูน่า, เสม็ด, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿950,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿29,688 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿129,000,000
  • 1 ไร่ 52 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿285,398 / ตร.วา
  • ที่ดิน
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน เจิมจอมพล, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿4,590,000
  • 2 2
  • 60 ตร.ม.
  • ฿76,119 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
3 สัปดาห์