110,156 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

เพลินจิต, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿84,800,000
  • 3+1 5
  • 251 ตร.ม.
  • ฿337,311 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (520 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1995
4 สัปดาห์

114 ถ.นราธิวาสราชนครินทร์, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿77,500,000
  • 3+1 4
  • 211 ตร.ม.
  • ฿367,299 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
4 สัปดาห์

สาทร, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿26,000,000
  • 4+1 3
  • 175 ตร.ม.
  • ฿148,571 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (710 ม.) ถึง BL25 MRT ลุมพินี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
4 สัปดาห์

สาทร, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿30,000,000
  • 3+1 3
  • 177 ตร.ม.
  • ฿169,943 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (710 ม.) ถึง BL25 MRT ลุมพินี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
4 สัปดาห์

30 ซอยสุขุมวิท 39, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿14,000,000
  • 3 2
  • 140 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (650 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1993
4 สัปดาห์

890 ถนนพระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿14,500,000
  • 2 2
  • 107 ตร.ม.
  • ฿135,514 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง B7 BRT วัดปริวาส
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
4 สัปดาห์

8 สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿55,000,000
  • 2 3
  • 137 ตร.ม.
  • ฿401,460 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
4 สัปดาห์

333 ซอยสุขุมวิท 21 ถนนสุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿11,200,000
  • 1 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿238,298 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (530 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
4 สัปดาห์

89 Soi Langsuan, Langsuan Road, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿38,500,000
  • 2 3
  • 168 ตร.ม.
  • ฿229,167 / ตารางเมตร
  • 17 นาที (1450 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • เช่าซื้อระยะยาว 30 ปี
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
4 สัปดาห์

ซอยสมเด็จเจ้าพระยา 17, คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿54,500,000
  • 2+1 3
  • 181 ตร.ม.
  • ฿300,939 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (460 ม.) ถึง G3 BTS คลองสาน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
4 สัปดาห์

ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿285,000,000
  • 5+1 7
  • 366 ตร.ม.
  • ฿778,412 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง BL25 ลุมพินี
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
4 สัปดาห์

ซอยสมเด็จเจ้าพระยา 17, คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿56,000,000
  • 2+1 3
  • 161 ตร.ม.
  • ฿347,826 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (460 ม.) ถึง G3 BTS คลองสาน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
4 สัปดาห์

วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿400,000,000
  • 8+2 8
  • 1595 ตร.ม.
  • ฿1,942,691 / ตร.วา
  • 10 นาที (800 ม.) ถึง PP14 วงศ์สว่าง
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์

ถนนพระราม 4, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿12,800,000
  • 2 3
  • 91 ตร.ม.
  • ฿140,659 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง BL24 MRT คลองเตย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
4 สัปดาห์

ทับยาว, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿59,000,000
  • 4+1 5
  • 800 ตร.ม.
  • ฿148,241 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
4 สัปดาห์

188 นราธิวาสราชนครินทร์, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 1 1
  • 73 ตร.ม.
  • ฿75,188 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (100 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
4 สัปดาห์

ซอยสมเด็จเจ้าพระยา 17, คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿58,500,000
  • 2+1 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿325,000 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (460 ม.) ถึง G3 BTS คลองสาน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
4 สัปดาห์
Viewed

Ratchapruek, มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿54,000,000
  • 4+1 5
  • 485 ตร.ม.
  • ฿519,231 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
4 สัปดาห์
Viewed

บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี

  • ฿5,000,000
  • 2 งาน 16 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿23,148 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

ท่ามะปราง, แก่งคอย, สระบุรี

  • ฿370,000,000
  • 737 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿1,255 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์