110,213 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

188 นราธิวาสราชนครินทร์, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 1 1
  • 73 ตร.ม.
  • ฿75,188 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (100 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
4 สัปดาห์

ซอยสมเด็จเจ้าพระยา 17, คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿58,500,000
  • 2+1 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿325,000 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (460 ม.) ถึง G3 BTS คลองสาน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
4 สัปดาห์
Viewed

Ratchapruek, มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿54,000,000
  • 4+1 5
  • 485 ตร.ม.
  • ฿519,231 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
4 สัปดาห์
Viewed

บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี

  • ฿5,000,000
  • 2 งาน 16 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿23,148 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

ท่ามะปราง, แก่งคอย, สระบุรี

  • ฿370,000,000
  • 737 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿1,255 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

140 ซอยสุขุมวิท 22, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿8,800,000
  • 1 1
  • 51 ตร.ม.
  • ฿171,741 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง BL23 MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
4 สัปดาห์
Viewed

สุขุมวิท 71, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿35,000,000
  • 1 งาน 81 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿193,370 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

69 ซอยประชาร่วมใจ, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿79,000,000
  • 4+1 6
  • 495 ตร.ม.
  • ฿519,737 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย จตุโชติ 6, ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿5,200,000
  • 3 3
  • 179 ตร.ม.
  • ฿104,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

878 ซอย ศรีนครินทร์ 20, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿60,000,000
  • 4 4
  • 400 ตร.ม.
  • ฿389,610 / ตร.วา
  • 7 นาที (550 ม.) ถึง YL12 MRT กลันตัน
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
4 สัปดาห์
Viewed

Ratchapruek, มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿33,900,000
  • 5+1 6
  • 556 ตร.ม.
  • ฿35,202 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
4 สัปดาห์
Viewed

สามร้อยยอด, สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿504,000,000
  • 1800 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿700 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเลียบวงแหวนกาญจนาภิเษก, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿19,900,000
  • 3 4
  • 283 ตร.ม.
  • ฿284,286 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

234 หมู่ 3 กม.15 ถนนบางนา-ตราด กม.15, บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿13,000,000
  • 3 4
  • 184 ตร.ม.
  • ฿194,030 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

898/1 ถ.นครอินทร์, บางขนุน, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿13,000,000
  • 3 4
  • 205 ตร.ม.
  • ฿219,966 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
4 สัปดาห์
  • ฿485,000,000
  • 6+2 6
  • 709 ตร.ม.
  • ฿683,657 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง G2 BTS เจริญนคร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
4 สัปดาห์

300 ถนนเจริญกรุง, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿37,000,000
  • 2 3
  • 116 ตร.ม.
  • ฿319,103 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
4 สัปดาห์

300 ถนนเจริญกรุง, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿48,000,000
  • 2 3
  • 118 ตร.ม.
  • ฿406,780 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
4 สัปดาห์
  • ฿119,000,000
  • 3 4
  • 223 ตร.ม.
  • ฿533,632 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง G2 BTS เจริญนคร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
4 สัปดาห์

26 เจริญกรุง, วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿35,000,000
  • 4 4
  • 250 ตร.ม.
  • ฿140,000 / ตารางเมตร
  • 16 นาที (1350 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
4 สัปดาห์