110,194 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

114 ถ.นราธิวาสราชนครินทร์, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿78,000,000
  • 4+1 3
  • 211 ตร.ม.
  • ฿369,668 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
4 สัปดาห์

ซอยสุขุมวิท 26, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿4,000,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿125,000 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (660 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์

32 ซอย สุขุมวิท 67, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿186,990,000
  • 5+1 6
  • 560 ตร.ม.
  • ฿1,198,654 / ตร.วา
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
4 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 49, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿7,600,000
  • 1 1
  • 65 ตร.ม.
  • ฿116,923 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
4 สัปดาห์

ถนน ราชดำริ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿6,600,000
  • 1 1
  • 55 ตร.ม.
  • ฿120,000 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง S1 BTS ราชดำริ
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
4 สัปดาห์
Viewed

300 ถนนเจริญกรุง, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿45,000,000
  • 2 3
  • 116 ตร.ม.
  • ฿387,931 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
4 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿19,000,000
  • 2 2
  • 96 ตร.ม.
  • ฿197,958 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
4 สัปดาห์
Viewed

88 ถนนนราธิวาสราชนครินทร์, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿6,100,000
  • 1 1
  • 53 ตร.ม.
  • ฿115,094 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (180 ม.) ถึง B1 BRT สาทร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
4 สัปดาห์
Viewed

ถนนอุดมทรัพย์, หนองปรือ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿1,700,000
  • 3+0 2
  • 80 ตร.ม.
  • ฿103,659 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

626 ถนนอโศก-ดินแดง แขวงมักกะสัน เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿4,490,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿139,139 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
4 สัปดาห์
Viewed

5 ถนนกรุงธนบุรี, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿5,200,000
  • 1 1
  • 55 ตร.ม.
  • ฿94,203 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (230 ม.) ถึง G1 BTS กรุงธนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
4 สัปดาห์
Viewed

ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿5,890,000
  • 2 1
  • 55 ตร.ม.
  • ฿107,875 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์
Viewed

74 ประชารัฐบำเพ็ญ, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿8,300,000
  • 2 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿172,917 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (260 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
4 สัปดาห์
Viewed

4 ซอยอุดมสุข 29, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿3,899,000
  • 1 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿79,571 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
4 สัปดาห์
Viewed

1498 ซอยสุขุมวิท 48, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿4,800,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿137,143 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (490 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
4 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 48 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿3,590,000
  • 1 1
  • 39 ตร.ม.
  • ฿93,247 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (600 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์
Viewed

คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿3,590,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿123,793 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1240 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • โครงการใหม่: 2028
  • คอนโด
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

5 ซอย ปิยะบุตร์ 1, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿9,590,000
  • 2 2
  • 53 ตร.ม.
  • ฿180,909 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (980 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
4 สัปดาห์
Viewed

1588 ถนน เพชรบุรีตัดใหม่, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿13,000,000
  • 2 2
  • 103 ตร.ม.
  • ฿126,521 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง BL21 MRT เพชรบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
4 สัปดาห์
Viewed

52 ถนนสีลม แขวงสีลม เขตบางรัก กรุงเทพมหานคร, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿5,890,000
  • 1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿155,000 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
4 สัปดาห์