110,754 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

แก่งกระจาน, แก่งกระจาน, เพชรบุรี

  • ฿1,500,000
  • 4 ไร่ 5 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿935 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

21 ซอยสุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿17,900,000
  • 2 2
  • 94 ตร.ม.
  • ฿189,779 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (260 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿5,990,000
  • 4 4
  • 200 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿5,990,000
  • 4 4
  • 200 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

- หัวหิน, ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿180,000,000
  • 43 ไร่ 1 งาน 32 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿10,385 / ตร.วา
  • ที่ดิน
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿5,990,000
  • 4 4
  • 200 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,790,000
  • 4 3
  • 165 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,790,000
  • 4 3
  • 165 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,790,000
  • 4 3
  • 165 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

53 ซอย แสงทิพย์, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿59,000,000
  • 3 5
  • 250 ตร.ม.
  • ฿236,000 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿9,000,000
  • 6 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿3,750 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿12,900,000
  • 1 งาน 2 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿126,471 / ตร.วา
  • 8 นาที (710 ม.) ถึง PP10 บางกระสอ
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นราภิรมย์, บางเลน, นครปฐม

  • ฿1,036,800
  • 1 งาน 44 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿7,200 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรามคำแหง, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿3,929,000
  • 2 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿84,495 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
4 สัปดาห์
Viewed

469 ถนนอโศก - ดินแดง, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿7,590,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿189,750 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (240 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
4 สัปดาห์
Viewed

89 ถนนพญาไท, ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿7,220,000
  • 1 1
  • 24 ตร.ม.
  • ฿300,833 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (360 ม.) ถึง N2 พญาไท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
4 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿32,000,000
  • 3 3
  • 162 ตร.ม.
  • ฿197,336 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (790 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,750,000
  • 4 4
  • 293 ตร.ม.
  • ฿51,370 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
4 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 44 ถนนสุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿7,590,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿168,667 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (510 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
4 สัปดาห์
Viewed

ซอย โยธาธิการ นนทบุรี 2023, บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿1,850,000
  • 3+0 2
  • 97 ตร.ม.
  • ฿101,093 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
4 สัปดาห์