107,555 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สวนใหญ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿1,690,000
  • 1 1
  • 160 ตร.ม.
  • ฿99,412 / ตร.วา
  • 1 นาที (10 ม.) ถึง PP09 แยกนนทบุรี 1
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿8,690,000
  • 3 4
  • 180 ตร.ม.
  • ฿140,161 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿1,500,000
  • 2 2
  • 130 ตร.ม.
  • ฿83,333 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ซอยโรงเรียนพงษ์เวชอนุสรณ์ ถนนสุขุมวิท 64, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿19,900,000
  • 3+0 4
  • 310 ตร.ม.
  • ฿690,972 / ตร.วา
  • 1 นาที (110 ม.) ถึง E11 BTS ปุณณวิถี
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุวินทวงศ์, ลำผักชี, หนองจอก, กรุงเทพ

  • ฿2,500,000
  • 4 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
Viewed

946 ถนนพระราม 4, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿29,000,000
  • 1 1
  • 66 ตร.ม.
  • ฿441,132 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (150 ม.) ถึง S2 ศาลาแดง
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
Viewed

946 ถนนพระราม 4, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿82,982,000
  • 3 3
  • 197 ตร.ม.
  • ฿420,801 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (150 ม.) ถึง S2 ศาลาแดง
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
Viewed

946 ถนนพระราม 4, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿34,000,000
  • 1 1
  • 74 ตร.ม.
  • ฿459,832 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (150 ม.) ถึง S2 ศาลาแดง
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
Viewed

946 ถนนพระราม 4, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿34,000,000
  • 1 1
  • 74 ตร.ม.
  • ฿459,832 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (150 ม.) ถึง S2 ศาลาแดง
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,290,000
  • 3 4
  • 200 ตร.ม.
  • ฿109,667 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

946 ถนนพระราม 4, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿128,000,000
  • 4 4
  • 291 ตร.ม.
  • ฿439,410 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (150 ม.) ถึง S2 ศาลาแดง
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
Viewed

946 ถนนพระราม 4, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿96,000,000
  • 3 3
  • 210 ตร.ม.
  • ฿457,491 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (150 ม.) ถึง S2 ศาลาแดง
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
Viewed

946 ถนนพระราม 4, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿34,000,000
  • 1 1
  • 78 ตร.ม.
  • ฿437,975 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (150 ม.) ถึง S2 ศาลาแดง
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
Viewed

187 ถ.วิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿20,500,000
  • 1 1
  • 63 ตร.ม.
  • ฿325,397 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (590 ม.) ถึง BL25 ลุมพินี
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
Viewed

187 ถ.วิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿25,800,000
  • 1 1
  • 78 ตร.ม.
  • ฿332,474 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (590 ม.) ถึง BL25 ลุมพินี
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
Viewed

ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿73,900,000
  • 2 2
  • 151 ตร.ม.
  • ฿489,404 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง BL25 ลุมพินี
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
Viewed

ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿105,000,000
  • 3 4
  • 218 ตร.ม.
  • ฿481,651 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง BL25 ลุมพินี
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
Viewed

ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿155,000,000
  • 3 3
  • 261 ตร.ม.
  • ฿593,870 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง BL25 ลุมพินี
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 26, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿7,500,000
  • 1 1
  • 52 ตร.ม.
  • ฿144,231 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (340 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,290,000
  • 3 2
  • 103 ตร.ม.
  • ฿131,600 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน