109,520 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย วิภาวดีรังสิต, ตลาดบางเขน, หลักสี่, กรุงเทพ

  • ฿9,650,000
  • 3 4
  • 150 ตร.ม.
  • ฿321,667 / ตร.วา
  • 9 นาที (790 ม.) ถึง N16 BTS กรมทหารราบที่ 11
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿18,500,000
  • 4 4
  • 590 ตร.ม.
  • ฿117,834 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿36,900,000
  • 6 6
  • 600 ตร.ม.
  • ฿246,000 / ตร.วา
  • 12 นาที (990 ม.) ถึง OR24 สถานีรถไฟฟ้า MRT นวมคลอง
  • บ้านเดี่ยว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เลขที่ 98, คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿5,990,000
  • 3 4
  • 161 ตร.ม.
  • ฿149,750 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿15,900,000
  • 3 4
  • 200 ตร.ม.
  • ฿318,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿29,900,000
  • 7 9
  • 980 ตร.ม.
  • ฿38,333 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿7,990,000
  • 4 3
  • 232 ตร.ม.
  • ฿159,800 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยรามอินทรา 65 ถนนรามอินทรา, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿3,999,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿181,773 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿8,900,000
  • 5 3
  • 340 ตร.ม.
  • ฿107,229 / ตร.วา
  • 14 นาที (1200 ม.) ถึง PP15 บางซ่อน
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพระราม 2, แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿12,000,000
  • 6 5
  • 600 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนประดิษฐ์มนูญธรรม, พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿21,800,000
  • 4 5
  • 300 ตร.ม.
  • ฿416,031 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿5,500,000
  • 2 งาน 41 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿22,822 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿2,190,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿91,250 / ตร.วา
  • 6 นาที (540 ม.) ถึง N10 พหลโยธิน 24
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,390,000
  • 4 2
  • 210 ตร.ม.
  • ฿84,423 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿16,900,000
  • 3 2
  • 300 ตร.ม.
  • ฿82,439 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,590,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿123,793 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,980,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿237,143 / ตร.วา
  • 1 นาที (10 ม.) ถึง PP09 แยกนนทบุรี 1
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,900,000
  • 3 3
  • 100 ตร.ม.
  • ฿205,263 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน