107,748 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

2952 ถนนสุขุมวิท, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿4,850,000
  • 2 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿110,227 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (260 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
1 เดือน
Viewed

131 ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿5,990,000
  • 2 1
  • 58 ตร.ม.
  • ฿103,276 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
Viewed

890 ถนนพระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿53,600,000
  • 3 4
  • 433 ตร.ม.
  • ฿123,911 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง B7 BRT วัดปริวาส
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
1 เดือน
Viewed

ถนน พัทยาสาย 2 ซอย บัวขาว 15, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,290,000
  • 1 1
  • 39 ตร.ม.
  • ฿110,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
Viewed

วังก์พง, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿390,000
  • 1 งาน (ที่ดิน)
  • ฿3,900 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿35,000,000
  • 14 ไร่ 2 งาน 79 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿5,953 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนน จอมเทียนสายหนึ่ง, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,490,000
  • 2 2
  • 57 ตร.ม.
  • ฿78,772 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
Viewed

ถนนเชิงเนิน, เชิงเนิน, เมืองระยอง, ระยอง

  • ฿3,500,000
  • 2 2
  • 53 ตร.ม.
  • ฿66,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หัวหว้า, ศรีมหาโพธิ, ปราจีนบุรี

  • ฿140,000,000
  • 50 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿7,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

มาบตาพุด, เมืองระยอง, ระยอง

  • ฿160,000,000
  • 12 ไร่ 3 งาน 17 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿31,268 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ลำไทร, วังน้อย, พระนครศรีอยุธยา

  • ฿23,000,000
  • 3 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿19,167 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เทพราช, บ้านโพธิ์, ฉะเชิงเทรา

  • ฿201,770,000
  • 50 ไร่ 1 งาน 77 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿10,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿6,500,000
  • 2 ไร่ 93 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿7,279 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนน นครอินทร์, บางคูเวียง, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿37,900,000
  • 5+1 5
  • 554 ตร.ม.
  • ฿123,856 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน

เลียบคลอง13 ฝั่งตะวันตก หนองจอก, คลองสิบสอง, หนองจอก, กรุงเทพ

  • ฿5,022,400
  • 2 ไร่ 3 งาน 68 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿4,300 / ตร.วา
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง OR03 สถานีรถไฟฟ้า MRT สนามหลวง
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน

780/175 พัฒนาการ44, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿18,900,000
  • 3+0 3
  • 167 ตร.ม.
  • ฿252,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

อ้อมน้อย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร

  • ฿10,225,000
  • 1 ไร่ 9 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿25,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
Viewed

ประชาสำราญ, คลองสิบสอง, หนองจอก, กรุงเทพ

  • ฿1,200,000
  • 86 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿13,953 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿2,500,000
  • 2 2
  • 90 ตร.ม.
  • ฿36,443 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿12,000,000
  • 10+0 9
  • 216 ตร.ม.
  • ฿222,222 / ตร.วา
  • 9 นาที (770 ม.) ถึง PP12 กระทรวงสาธารณสุข
  • อพาร์ทเมนท์
1 เดือน