111,307 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ถนนเพชรเกษม, บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿2,890,000
  • 1 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿62,690 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง BL34 MRT บางหว้า
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์

บางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿6,500,000
  • 4 3
  • 182 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์

ซอยสุขุมวิท 16, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿110,753 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1070 ม.) ถึง BL23 MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์

ถ.แจ้งวัฒนะ, ตลาดบางเขน, หลักสี่, กรุงเทพ

  • ฿2,200,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿84,615 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์

ถนน รามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,150,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿79,630 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์

ถนนกาญจนาภิเษก, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿9,200,000
  • 4 3
  • 201 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
  • ฿2,585,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿76,029 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1030 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • โครงการใหม่: 2026
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

34 พหลโยธิน, เสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿1,650,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿65,737 / ตารางเมตร
  • 18 นาที (1470 ม.) ถึง N13 BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนลาดพร้าว 101, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿2,990,000
  • 2 2
  • 62 ตร.ม.
  • ฿48,226 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿6,990,000
  • 2 2
  • 70 ตร.ม.
  • ฿99,857 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (880 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

1400 ถนนรามคำแหง, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿2,300,000
  • 1 1
  • 24 ตร.ม.
  • ฿97,872 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

- ลำลูกกา, ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿3,300,000
  • 3 3
  • 220 ตร.ม.
  • ฿62,264 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed

1545 ถนนเพชรบุรีตัดใหม่, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿37,900,000
  • 3+1 5
  • 220 ตร.ม.
  • ฿172,273 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (860 ม.) ถึง E4 BTS อโศก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยราษฏร์บูรณะ 6/1 ถนนราษฏร์บูรณะ, บางปะกอก, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพ

  • ฿1,999,999
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿66,667 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (550 ม.) ถึง PP28 บางปะแก้ว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

- -, บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี

  • ฿22,000,000
  • 2 ไร่ 2 งาน 56 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿20,833 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์

ถนนพัฒนาชนบท 4, คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿23,900,000
  • 4 5
  • 289 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์

3888 ถนนสุขุมวิท, บางนาใต้, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿4,000,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿110,375 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง E13 BTS บางนา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์

หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿34,000,000
  • 4 5
  • 445 ตร.ม.
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง OR20 สถานีรถไฟฟ้า MRT แยกลำสาลี
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed

171 ถนนประดิพัทธ์, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿3,190,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿90,625 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (880 ม.) ถึง N6 BTS เสนาร่วม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿6,600,000
  • 4 2
  • 60 ตร.ม.
  • ฿440,000 / ตร.วา
  • 9 นาที (740 ม.) ถึง G2 เจริญนคร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์