111,308 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ถนน รัตนาธิเบศร์, บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿1,490,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿65,929 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง PP10 MRT บางกระสอ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน รัตนาธิเบศร์, บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿2,250,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿66,176 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง PP10 MRT บางกระสอ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿2,590,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿103,600 / ตร.วา
  • 6 นาที (490 ม.) ถึง RN07 การเคหะ
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

617 ถนนศรีนครินทร์, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿1,500,000
  • สตูดิโอ
  • 21 ตร.ม.
  • ฿72,674 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (210 ม.) ถึง YL11 MRT หัวหมาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,400,000
  • 3 2
  • 50 ตร.ม.
  • ฿134,078 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สามควายเผือก, เมืองนครปฐม, นครปฐม

  • ฿1,990,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿38,566 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บ้านเซิด, พนัสนิคม, ชลบุรี

  • ฿13,000,000
  • 11 ไร่ 2 งาน 24 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿2,811 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

วังไผ่, ห้วยกระเจา, กาญจนบุรี

  • ฿1,000,000
  • 6 ไร่ 36 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿411 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางหัวเสือ, พระประแดง, สมุทรปราการ

  • ฿3,490,000
  • 5 3
  • 120 ตร.ม.
  • ฿72,708 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยจรัญสนิทวงศ์ 13 ถนนจรัญสนิทวงศ์, วัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ

  • ฿3,950,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿121,914 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง BL02 MRT จรัญฯ 13
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนแจ้งวัฒนะ ซอย 19, บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿5,300,000
  • 3 4
  • 230 ตร.ม.
  • ฿230,435 / ตร.วา
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง PK08 MRT แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 28
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,490,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿118,571 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นนทบุรี, บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿3,100,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿92,537 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (90 ม.) ถึง PP13 MRT แยกติวานนท์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเขาทุ่งวัว, ทุ่งสุขลา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,490,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿69,167 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

วังกะพี้, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์

  • ฿2,800,000
  • 5 5
  • 120 ตร.ม.
  • ฿28,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบางนา-ตราด, บางบ่อ, บางบ่อ, สมุทรปราการ

  • ฿2,500,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿69,444 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเพิ่มสิน, สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿1,890,000
  • 2 2
  • 90 ตร.ม.
  • ฿118,125 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿7,000,000
  • 95 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿73,684 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿21,000,000
  • 1 ไร่ 2 งาน 96 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿30,172 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท, บางพระ, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,000,000
  • 2 2
  • 146 ตร.ม.
  • ฿20,548 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์