111,250 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿2,590,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿57,556 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรัตนาธิเบศร์, บางรักใหญ่, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿1,879,044
  • 2 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿41,480 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (220 ม.) ถึง PP05 MRT บางรักใหญ่
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองหอย, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿25,000,000
  • 5 4
  • 470 ตร.ม.
  • ฿95,057 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ริมเหนือ, แม่ริม, เชียงใหม่

  • ฿20,900,000
  • 3 4
  • 600 ตร.ม.
  • ฿11,902 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

-, ปากพูน, เมืองนครศรีธรรมราช, นครศรีธรรมราช

  • ฿12,000,000
  • 2 ไร่ 0 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿14,998 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

เบญจม-นาพรุ, นาพรุ, พระพรหม, นครศรีธรรมราช

  • ฿2,390,000
  • 2+1 2
  • 73 ตร.ม.
  • ฿39,833 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกรุงธนบุรี, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿3,990,000
  • 1+0 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿114,000 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (240 ม.) ถึง S8 BTS วงเวียนใหญ่
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สบแม่ข่า, หางดง, เชียงใหม่

  • ฿2,590,000
  • 3+0 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿46,250 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

3339 Lat Phrao Rd, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 1+0 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿132,353 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (280 ม.) ถึง YL08 MRT บางกะปิ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

14 สุเทพ, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿2,190,000
  • 1+0 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿67,096 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1996
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,601,600
  • 2 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿52,928 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

กาญจนาภิเษก, บางระมาด, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ

  • ฿33,561,000
  • 3 4
  • 500 ตร.ม.
  • ฿99,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน นิมมานเหมินทร์, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿6,590,000
  • 1 1
  • 71 ตร.ม.
  • ฿92,817 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองจ๊อม, สันทราย, เชียงใหม่

  • ฿8,800,000
  • 2 ไร่ 3 งาน 38 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿7,733 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

15/4 ถ.ลำลูกกา, คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿1,199,035
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿42,930 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

มาบยางพร, ปลวกแดง, ระยอง

  • ฿1,293,600
  • 3 2
  • 98 ตร.ม.
  • ฿53,016 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บึง, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿1,690,000
  • 2 1
  • 100 ตร.ม.
  • ฿62,593 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿1,305,000
  • 2 2
  • 78 ตร.ม.
  • ฿65,250 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ตลาด, เมืองมหาสารคาม, มหาสารคาม

  • ฿9,848,000
  • 2 1
  • 651 ตร.ม.
  • ฿24,620 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

Pattaya City, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,700,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿77,083 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์