111,164 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

1333 ถ. กรุงเทพ - นนทบุรี, วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿4,700,000
  • 2 1
  • 52 ตร.ม.
  • ฿90,385 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (70 ม.) ถึง PP14 MRT วงศ์สว่าง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์

933 ถ.พหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿21,990,000
  • 2 2
  • 90 ตร.ม.
  • ฿244,333 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (140 ม.) ถึง N5 BTS อารีย์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์

ถนนพหลโยธิน, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿15,599,000
  • 3 2
  • 78 ตร.ม.
  • ฿198,815 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์

ถนนพัฒนาการ, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿159,990,000
  • 4+1 5
  • 548 ตร.ม.
  • ฿882,947 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์

ซอยอ่อนนุช 1/1 ถนนสุขุมวิท 77, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿10,500,000
  • 2 2
  • 69 ตร.ม.
  • ฿152,838 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์

ถนนเพชรเกษม, บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿4,390,000
  • 2+0 1
  • 51 ตร.ม.
  • ฿85,608 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง BL35 MRT เพชรเกษม 48
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์

ถนนเพชรเกษม, บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿2,950,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿90,853 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง BL35 MRT เพชรเกษม 48
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์

98 ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿78,900,000
  • 2+0 3
  • 133 ตร.ม.
  • ฿595,068 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (340 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์

99 ซอย ปรีดีพนมยงค์ 2, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿5,850,000
  • 2 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿116,953 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1230 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์

1333 ถ. กรุงเทพ - นนทบุรี, วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿4,590,000
  • 2 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿93,502 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (70 ม.) ถึง PP14 MRT วงศ์สว่าง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์

ซอยเริ่มเจริญ แยก 1 ถนนสุขุมวิท 50, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿4,490,000
  • 2 2
  • 46 ตร.ม.
  • ฿98,035 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1180 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

พหลโยธิน, คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿18,990,000
  • 4+1 3
  • 400 ตร.ม.
  • ฿34,908 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

พหลโยธิน 48, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿6,500,000
  • 4 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿117,754 / ตร.วา
  • 13 นาที (1070 ม.) ถึง N19 สายหยุด
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿2,790,000
  • 3+0 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿121,304 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
Viewed

นวมินทร์, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿3,850,000
  • 3+0 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿63,115 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿5,850,000
  • 4+0 2
  • 185 ตร.ม.
  • ฿86,029 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
2 สัปดาห์
Viewed

- นราธิวาส, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿72,270,000
  • 99 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿730,000 / ตร.วา
  • 1 นาที (90 ม.) ถึง B2 BRT อาคารสงเคราะห์
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

461 ถนนรัชดาภิเษก, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿4,790,000
  • 2 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿110,547 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1160 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

2088 ถนนเจริญกรุง, วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿36,500,000
  • 3+1 3
  • 160 ตร.ม.
  • ฿228,125 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿1,790,000
  • 1+0 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿44,750 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์