111,526 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

90 ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿7,900,000
  • 2 2
  • 56 ตร.ม.
  • ฿141,071 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (320 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

89 ถนน ราชพฤกษ์, มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿13,500,000
  • 5 5
  • 302 ตร.ม.
  • ฿182,432 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์

90 ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿6,990,000
  • 2 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿151,463 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (320 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์

ซอยลาดพร้าว 107 ถนนลาดพร้าว, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,900,000
  • 2 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿80,556 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง YL07 MRT ลาดพร้าว 101
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์

ถนนเพชรเกษม, หลักสอง, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿3,100,000
  • 3 3
  • 146 ตร.ม.
  • ฿21,233 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

King Kaew Road 29/2, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿7,800,000
  • 4 3
  • 165 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์

227 ถนนเสรีไทย แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿2,000,000
  • 2 2
  • 47 ตร.ม.
  • ฿42,373 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

131 ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿16,000,000
  • 4+1 4
  • 180 ตร.ม.
  • ฿88,889 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

98 ซอย เสรีไทย 71, คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿14,500,000
  • 4 4
  • 180 ตร.ม.
  • ฿258,929 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

508-502 ซอยทองหล่อ 16, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿18,900,000
  • 1 2
  • 74 ตร.ม.
  • ฿254,374 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

18 ถนนพระราม 9, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,900,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿84,058 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (970 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

333 ซอยสุขุมวิท 21 ถนนสุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿9,300,000
  • 1 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿197,662 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (530 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนรามอินทรา, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿1,690,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿51,556 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

19 ซอยสุขุมวิท 33, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿6,500,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿187,320 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (780 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

22 ถนนบางนา-ตราด, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿1,920,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿73,846 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขุมวิท 101, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿2,600,000
  • 2 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿62,500 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

103-4 ถนนสุขุมวิท, บางนาเหนือ, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿3,300,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿94,286 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (860 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

1521 ซอยอรุณอัมรินทร์ 53 ถนนอรุณอัมรินทร์, บางยี่ขัน, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿2,350,000
  • 1 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿56,274 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1110 ม.) ถึง BL05 MRT บางยี่ขัน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนประชาอุทิศ, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿1,874,275
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿53,551 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿10,500,000
  • 3 3
  • 99 ตร.ม.
  • ฿106,061 / ตารางเมตร
  • 19 นาที (1550 ม.) ถึง PK26 MRT นพรัตน์
  • โครงการใหม่: 2026
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์