111,525 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

333 ประชาราษฎร์ สาย 2, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿13,500,000
  • 2 2
  • 87 ตร.ม.
  • ฿156,069 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (190 ม.) ถึง BL09 MRT บางโพ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.บางนา-ตราด กม.58, คลองตำหรุ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿1,400,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿43,832 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพระราม 9 ตัดใหม่, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,750,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿91,667 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1010 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

Bang Phli Yai, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿17,900,000
  • 4 5
  • 313 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

456 ซอยนาเกลือ 18, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿14,500,000
  • 2 2
  • 99 ตร.ม.
  • ฿146,568 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

หมู่ 12 ถนนทัพพระยา พัทยา บางละมุง ชลบุรี, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,000,000
  • 1 1
  • 83 ตร.ม.
  • ฿48,193 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

134 ซอย ทองหล่อ 4, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿9,000,000
  • 1 1
  • 55 ตร.ม.
  • ฿163,636 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (710 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

339 ถนน จตุรทิศ, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿3,370,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿130,620 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (540 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน พัทยาสาย 2 ซอย บัวขาว 15, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿5,600,000
  • 2 1
  • 68 ตร.ม.
  • ฿82,353 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยอ่อนนุช 21 ถนนสุขุมวิท 77, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿2,100,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿70,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

2046 ถนนพัฒนาการ, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿43,000,000
  • 4 4
  • 382 ตร.ม.
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง YL11 MRT หัวหมาก
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

บางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿13,500,000
  • 8 4
  • 276 ตร.ม.
  • ฿48,913 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยพัฒนาการ 38, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿12,000,000
  • 3 3
  • 182 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

สุขาภิบาล 2 ซอย 27, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿12,060,000
  • 4 4
  • 236 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

109 15 ซ.กรุงเทพกรีฑา, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿47,000,000
  • 3 4
  • 430 ตร.ม.
  • 15 นาที (1260 ม.) ถึง OR22 สถานีรถไฟฟ้า MRT คลองบ้านม้า
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

189 ถ.กาญจนาภิเษก, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿21,380,000
  • 4 5
  • 303 ตร.ม.
  • โครงการใหม่: 2026
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

189 ถ.กาญจนาภิเษก, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿26,720,000
  • 4 5
  • 367 ตร.ม.
  • โครงการใหม่: 2026
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยเจริญนคร 39-41 ถนนเจริญนคร, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿39,900,000
  • 3 4
  • 242 ตร.ม.
  • ฿164,794 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿45,990,000
  • 4 5
  • 398 ตร.ม.
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿43,800,000
  • 4 5
  • 431 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์