107,561 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿26,000,000
  • 4 5
  • 430 ตร.ม.
  • ฿247,619 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2026
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

54 ซอยหลังสวน ถนนหลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿28,500,000
  • 2 2
  • 73 ตร.ม.
  • ฿390,411 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (620 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

98 ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿124,500,000
  • 3 4
  • 250 ตร.ม.
  • ฿498,000 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (340 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์

ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿3,890,000
  • 2 3
  • 141 ตร.ม.
  • ฿27,530 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์

103 ถนน รามคำแหง, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿8,500,000
  • 3 3
  • 233 ตร.ม.
  • 10 นาที (870 ม.) ถึง PK30 MRT มีนบุรี
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

187 ถ.วิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿54,000,000
  • 2 3
  • 135 ตร.ม.
  • ฿398,818 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (590 ม.) ถึง BL25 ลุมพินี
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยพัฒนาการ 32, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿200,000,000
  • 5 7
  • 952 ตร.ม.
  • ฿925,926 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2027
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพระราม2, แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿1,950,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿60,938 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿99,600,000
  • 6 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿41,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿9,990,000
  • 7 3
  • 388 ตร.ม.
  • ฿172,241 / ตร.วา
  • 9 นาที (760 ม.) ถึง E11 ปุณณวิถี
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed

77 ซอย เจริญกรุง 93, วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿2,950,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿109,259 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์

1 เอกชัย, บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

  • ฿19,900,000
  • สตูดิโอ+0
  • 1616 ตร.ม.
  • ฿67,687 / ตร.วา
  • อพาร์ทเมนท์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

1 โยธาธิการ นนทบุรี สายนิคมสำนักงานกำแพงเพชร, ราษฎร์นิยม, ไทรน้อย, นนทบุรี

  • ฿13,000,000
  • 10 ไร่ 3 งาน 77 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿2,970 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

99 ถนนรัชดาภิเษก, วัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ

  • ฿1,690,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿54,516 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (900 ม.) ถึง BL01 MRT ท่าพระ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์

โคกแฝด, หนองจอก, กรุงเทพ

  • ฿19,900,000
  • 1 ไร่ 1 งาน 73 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿34,729 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยชื่นจิตร ถนนนนทรี, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿11,300,000
  • 3 4
  • 200 ตร.ม.
  • ฿491,304 / ตร.วา
  • 12 นาที (1000 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

99 ถนนรัชดาภิเษก, วัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ

  • ฿2,190,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿66,364 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (900 ม.) ถึง BL01 MRT ท่าพระ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,288,000
  • 1 งาน 37 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿24,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿1,050,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿33,871 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (330 ม.) ถึง PP02 MRT ตลาดบางใหญ่
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿2,240,000
  • 1 งาน 40 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿16,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์