108,296 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

780 ถนนเจริญกรุง, บางคอแหลม, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿4,200,000
  • 2 2
  • 87 ตร.ม.
  • ฿48,276 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (880 ม.) ถึง B11 BRT สะพานพระราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเพชรเกษม77, หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ

  • ฿1,800,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿105,882 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน เพ-แกลง-กร่ำ, ชากพง, แกลง, ระยอง

  • ฿4,900,000
  • 1 2
  • 75 ตร.ม.
  • ฿65,569 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

มาบข่า, นิคมพัฒนา, ระยอง

  • ฿1,800,087,500
  • 720 ไร่ 14 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿6,250 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿18,000,000
  • 1 งาน (ที่ดิน)
  • ฿180,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿6,807,640,000
  • 48 ไร่ 2 งาน 50 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿350,000 / ตร.วา
  • 1 นาที (100 ม.) ถึง PK08 แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 28
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿85,000,000
  • 1 งาน 9 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿783,410 / ตร.วา
  • 13 นาที (1070 ม.) ถึง BL28 หัวลำโพง
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿380,000,000
  • 9 ไร่ 3 งาน 3 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿97,361 / ตร.วา
  • 10 นาที (860 ม.) ถึง PK23 คู้บอน
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿1,191,960,000
  • 13 ไร่ 2 งาน 18 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿220,000 / ตร.วา
  • 14 นาที (1150 ม.) ถึง PK17 รามอินทรา 3
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿343,531,250
  • 27 ไร่ 1 งาน 93 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿31,250 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿110,000,000
  • 5+0 5
  • 373 ตร.ม.
  • ฿400,000 / ตร.วา
  • 16 นาที (1370 ม.) ถึง BL24 คลองเตย
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿46,215,000
  • 1 ไร่ 3 งาน 11 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿65,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿721,825,000
  • 9 ไร่ 70 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿196,666 / ตร.วา
  • 9 นาที (790 ม.) ถึง PK21 วัชรพล
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

318 ถนนประชาราษฎร์ สาย 2, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿2,300,000
  • สตูดิโอ
  • 27 ตร.ม.
  • ฿85,185 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (400 ม.) ถึง BL10 MRT เตาปูน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿5,990,000
  • 4 3
  • 175 ตร.ม.
  • ฿206,552 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยอินทามระ 47 ถนนรัชดาภิเษก, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿2,400,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿80,000 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง BL17 MRT สุทธิสาร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿1,650,000
  • 2 2
  • 104 ตร.ม.
  • ฿103,125 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนเลียบวงแหวนกาญจนา, ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿5,450,000
  • 4 3
  • 254 ตร.ม.
  • ฿109,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนประชาอุทิศ, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,090,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿106,552 / ตารางเมตร
  • 18 นาที (1490 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์