108,272 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท 21, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿10,500,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿210,000 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (260 ม.) ถึง BL21 MRT เพชรบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

163 ถนน นวมินทร์, นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿1,180,000
  • 1+0 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿38,312 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (650 ม.) ถึง PK23 MRT คู้บอน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน กัลปพฤกษ์, บางขุนเทียน, จอมทอง, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 3 3
  • 120 ตร.ม.
  • ฿229,167 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

39 ถนนสาธรใต้, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿9,000,000
  • 1 1
  • 78 ตร.ม.
  • ฿115,385 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1040 ม.) ถึง B1 BRT สาทร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกรุงธนบุรี, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿8,755,000
  • 1 2
  • 70 ตร.ม.
  • ฿125,071 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (160 ม.) ถึง G1 BTS กรุงธนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

230/145 ลาดพร้าว แยก31, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿23,587,000
  • 5 5
  • 430 ตร.ม.
  • ฿393,117 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

408 ซอยสุขุมวิท 64, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿2,000,000
  • 1+0 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿80,000 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

339 ถนน จตุรทิศ, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿10,900,000
  • 2 2
  • 65 ตร.ม.
  • ฿168,992 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (540 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

69 ซอย สุขุมวิท 4, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿3,570,000
  • 1 1
  • 65 ตร.ม.
  • ฿54,604 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (550 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนบางกรวย-กรุงเทพ ต.ไทรน้อย อ.ไทรน้อย จ.นนทบุร, ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี

  • ฿1,099,000
  • 1+1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿47,783 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

กรุงเทพมหานคร, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 1 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿117,021 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1220 ม.) ถึง RN02 SRT จตุจักร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซ.รามคำแหง 2, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿7,500,000
  • 3 3
  • 125 ตร.ม.
  • ฿60,000 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,850,000
  • 3 2
  • 125 ตร.ม.
  • ฿96,250 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

50 ถนนกรุงเทพกรีฑา, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿9,500,000
  • 3 3
  • 168 ตร.ม.
  • ฿156,250 / ตร.วา
  • 11 นาที (910 ม.) ถึง OR21 สถานีรถไฟฟ้า MRT ศรีบุราภา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.แจ้งวัฒนะ, คลองเกลือ, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿1,299,000
  • 1+0 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿28,867 / ตารางเมตร
  • 18 นาที (1530 ม.) ถึง PK10 MRT เมืองทองธานี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
2 สัปดาห์
Viewed

680 ถนนรัชดาภิเษก, ดาวคะนอง, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿1,599,000
  • 1+0 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿55,138 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (980 ม.) ถึง S10 BTS ตลาดพลู
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

- ถนนรามคำแหง แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿1,899,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿54,257 / ตารางเมตร
  • 16 นาที (1320 ม.) ถึง YL08 MRT บางกะปิ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

โคกแย้, หนองแค, สระบุรี

  • ฿40,258,000
  • 26 ไร่ 3 งาน 35 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿3,750 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

77 ซอยภูมิจิต, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿2,200,000
  • 1+0 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿54,591 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (840 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1998
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ต้นมะม่วง, เมืองเพชรบุรี, เพชรบุรี

  • ฿4,850,000
  • 3 งาน 62 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿13,398 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์