108,682 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed
  • ฿7,790,000
  • 2 4
  • 217 ตร.ม.
  • ฿35,899 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿9,100,000
  • 4 3
  • 190 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพัฒนาชนบท 3, คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿9,500,000
  • 4 3
  • 185 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย รามอินทรา 23, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿8,900,000
  • 4 4
  • 223 ตร.ม.
  • 7 นาที (600 ม.) ถึง PK18 MRT ลาดปลาเค้า
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

80 ถนน กรุงเทพกรีฑา, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 3 3
  • 123 ตร.ม.
  • ฿44,788 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1230 ม.) ถึง A3 บ้านทับช้าง
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • เช่าระยะยาว
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยถาวรธวัช 1, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿13,500,000
  • 3 4
  • 235 ตร.ม.
  • ฿57,447 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

51 พัฒนาการ, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿11,500,000
  • 3 4
  • 194 ตร.ม.
  • ฿59,432 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (760 ม.) ถึง YL11 MRT หัวหมาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
2 สัปดาห์
Viewed

696 ซอยจรัญสนิทวงศ์ ถนนสิรินธร, บางยี่ขัน, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿6,550,000
  • 2 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿145,556 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (70 ม.) ถึง BL06 MRT สิรินธร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย พัฒนาการ 30, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿53,915,000
  • 5 5
  • 500 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2003
2 สัปดาห์
Viewed

3339 Lat Phrao Rd, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿4,299,990
  • 2 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿122,857 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (280 ม.) ถึง YL08 MRT บางกะปิ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

778 สุขุมวิท, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿23,000,000
  • 2 3
  • 114 ตร.ม.
  • ฿201,102 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 4 3
  • 144 ตร.ม.
  • ฿38,194 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยอินทรามระ 14, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿95,000,000
  • 4+1 4
  • 1077 ตร.ม.
  • ฿216,401 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿9,900,000
  • 6 4
  • 350 ตร.ม.
  • ฿141,429 / ตร.วา
  • 9 นาที (720 ม.) ถึง PP14 วงศ์สว่าง
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

594 ถนน บรมราชชนนี, ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿29,900,000
  • 5+3 6
  • 560 ตร.ม.
  • ฿212,057 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ไร่ขิง, สามพราน, นครปฐม

  • ฿1,490,000
  • 3 2
  • 90 ตร.ม.
  • ฿5,820 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

ถ.ราษฎร์ยินดี, หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿3,500,000
  • 1+1 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿83,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเทียมร่วมมิตร, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿5,400,000
  • 2 2
  • 88 ตร.ม.
  • ฿61,364 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1160 ม.) ถึง BL19 MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรามคำแหง ซอยมิสทีน, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿3,750,000
  • 4 2
  • 110 ตร.ม.
  • ฿110,294 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,575,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿62,805 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์