110,196 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นาป่า, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿1,900,000
  • 2 1
  • 120 ตร.ม.
  • ฿95,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพระรามที่ 4, มหาพฤฒาราม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿14,230,000
  • 2 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿297,699 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง BL28 MRT หัวลำโพง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿4,850,000
  • 1 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿24,250 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

189 ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,790,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿90,000 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (140 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์

39 ซอยสุขุมวิท 49, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿6,290,000
  • 1+0 1
  • 69 ตร.ม.
  • ฿91,159 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (900 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
2 สัปดาห์
Viewed

สุขุมวิท, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿31,350,000
  • 2 งาน 9 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿150,000 / ตร.วา
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง E6 ทองหล่อ
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿17,920,000
  • 64 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿280,000 / ตร.วา
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง E12 อุดมสุข
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ลาดพร้าว 101 ซอย 29, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿490,000
  • 1 1
  • 20 ตร.ม.
  • ฿23,984 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
Viewed

ราษฎร์บูรณะ, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพ

  • ฿149,200,000
  • 3 งาน 73 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿400,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

ซ.แบริ่ง 32 ต.สำโรงเหนือ อ.เมือง จ.สมุทรปราการ, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿39,000,000
  • 4+1 5
  • 364 ตร.ม.
  • ฿229,412 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

สุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿30,000,000
  • 1 งาน 29 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿232,558 / ตร.วา
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง E6 ทองหล่อ
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿32,900,000
  • 5 7
  • 536 ตร.ม.
  • ฿61,381 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (290 ม.) ถึง E7 เอกมัย
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.เฉลิมพระเกียรติ ร.9, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿19,500,000
  • 4+0 4
  • 418 ตร.ม.
  • ฿291,045 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿26,000,000
  • 1 งาน 82 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿142,857 / ตร.วา
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง E12 อุดมสุข
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿28,900,000
  • 5+1 3
  • 350 ตร.ม.
  • ฿253,509 / ตร.วา
  • 1 นาที (60 ม.) ถึง E6 ทองหล่อ
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿16,900,000
  • 3 4
  • 380 ตร.ม.
  • ฿338,000 / ตร.วา
  • 1 นาที (60 ม.) ถึง E6 ทองหล่อ
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿161,600,000
  • 1 ไร่ 4 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿400,000 / ตร.วา
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง E12 อุดมสุข
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

สุขุมสิท, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿47,900,000
  • 2 งาน 8 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿230,288 / ตร.วา
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง E6 ทองหล่อ
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

7 ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,250,000
  • สตูดิโอ
  • 26 ตร.ม.
  • ฿86,538 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์