110,178 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
  • ฿33,480,000
  • 1 งาน 86 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿180,000 / ตร.วา
  • 12 นาที (1010 ม.) ถึง YL18 ศรีลาซาล
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนดินแดง, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿131,579 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยอรุโณทัย 4, บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,100,000
  • สตูดิโอ
  • 29 ตร.ม.
  • ฿37,931 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
2 สัปดาห์
Viewed

22 ซอย พหลโยธิน 11, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿8,900,000
  • 2 2
  • 94 ตร.ม.
  • ฿94,681 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง N6 BTS เสนาร่วม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์

หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿30,000,000
  • 3+0 4
  • 265 ตร.ม.
  • ฿457,317 / ตร.วา
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง OR03 สถานีรถไฟฟ้า MRT สนามหลวง
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

131 ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿111,663 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿17,000,000
  • 4 ไร่ 1 งาน 46 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿9,737 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย บึงทับช้าง, จอหอ, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา

  • ฿2,790,000
  • 3+2 2
  • 240 ตร.ม.
  • ฿46,500 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์

พระราม2, ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿2,800,000
  • 3+0 3
  • 142 ตร.ม.
  • ฿140,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿16,000,000
  • 5 5
  • 500 ตร.ม.
  • ฿160,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

รามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿139,350,000
  • 4 ไร่ 2 งาน 29 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿76,189 / ตร.วา
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง OR20 สถานีรถไฟฟ้า MRT แยกลำสาลี
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿54,520,000
  • 94 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿580,000 / ตร.วา
  • 10 นาที (790 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿8,000,000
  • 76 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿105,263 / ตร.วา
  • 14 นาที (1190 ม.) ถึง OR11 สถานีรถไฟฟ้า MRT ดินแดง
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿220,000,000
  • 44 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿12,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์

ซอยนราธิวาสราชนครินทร์ 14, ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿2,650,000
  • 1 1
  • 60 ตร.ม.
  • ฿44,167 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง B3 BRT เทคนิคกรุงเทพ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿44,000,000
  • 5+1 6
  • 450 ตร.ม.
  • ฿162,362 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
  • ฿6,100,000
  • 2+0 1
  • 56 ตร.ม.
  • ฿108,929 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (130 ม.) ถึง B7 BRT วัดปริวาส
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์

ถนนรัชดาภิเษก, ตลาดพลู, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿3,490,000
  • 1+0 1
  • 39 ตร.ม.
  • ฿89,487 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง B12 BRT ราชพฤกษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนรัชดาภิเษก, ตลาดพลู, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿3,100,000
  • 1 1
  • 39 ตร.ม.
  • ฿80,311 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง B12 BRT ราชพฤกษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์

2 ซอยลาดพร้าว 17 ถนนลาดพร้าว, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿5,200,000
  • 2+0 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿81,633 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (340 ม.) ถึง YL01 ลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์