110,747 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed
  • ฿15,900,000
  • 3 3
  • 260 ตร.ม.
  • ฿244,615 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

469 ถนน กาญจนาภิเษก, หลักสอง, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿13,500,000
  • 4 4
  • 265 ตร.ม.
  • ฿1,694 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยรัชดา 7 (ซอยนาทอง แยก 9), ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿2,290,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿80,351 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿95,000,000
  • 2 3
  • 164 ตร.ม.
  • ฿577,824 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง G2 BTS เจริญนคร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,390,000
  • 2 2
  • 160 ตร.ม.
  • ฿23,900 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

881 ถนนสามเสน, ถนนนครไชยศรี, ดุสิต, กรุงเทพ

  • ฿7,090,000
  • 1 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿151,496 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2027
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยร่วมฤดี, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿8,500,000
  • 1 1
  • 58 ตร.ม.
  • ฿147,826 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (360 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางกรวย-ไทรน้อย, ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี

  • ฿1,100,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿68,750 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

931 ซอยเจริญนคร 15 เอ, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿7,500,000
  • 2 2
  • 85 ตร.ม.
  • ฿88,235 / ตารางเมตร
  • 17 นาที (1440 ม.) ถึง G1 BTS กรุงธนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
2 สัปดาห์
Viewed

385-16 หมู่ที่ 12, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,490,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2027
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยหทัยราษฎร์ 39, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿2,490,000
  • 3 2
  • 23 ตร.ม.
  • ฿113,182 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ราษฎร์บูรณะ, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพ

  • ฿6,900,000
  • 3 3
  • 204 ตร.ม.
  • ฿66,990 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿6,000,000
  • 22 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿682 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย นวมินทร์ 74 แยก 3-14-5, คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿38,500,000
  • 5+1 6
  • 507 ตร.ม.
  • ฿297,068 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์

ถนนวัดศรีวารีน้อย, ศีรษะจรเข้น้อย, บางเสาธง, สมุทรปราการ

  • ฿6,200,000
  • 3+0 3
  • 140 ตร.ม.
  • ฿92,537 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยบางปลา 43, บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿3,190,000
  • 4 3
  • 100 ตร.ม.
  • ฿151,905 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

50 ถนนรามอินทรา, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿7,500,000
  • 4 3
  • 191 ตร.ม.
  • ฿142,857 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบัวนครินทร์, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿10,900,000
  • 4 3
  • 190 ตร.ม.
  • ฿192,920 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿14,500,000
  • 2 2
  • 285 ตร.ม.
  • ฿245,763 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบัวนครินทร์, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿6,990,000
  • 3 3
  • 137 ตร.ม.
  • ฿139,800 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์