110,835 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนคู้บอน, บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 3 3
  • 135 ตร.ม.
  • ฿110,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนเกษตร-นวมินทร์, นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿18,500,000
  • 5+1 5
  • 320 ตร.ม.
  • ฿237,179 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿3,490,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿96,944 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

339 ถนน จตุรทิศ, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿3,990,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿153,462 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (540 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

แจ้งวัฒนะ, บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿3,600,000
  • 2 2
  • 105 ตร.ม.
  • ฿34,286 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หน้าเมือง, เมืองฉะเชิงเทรา, ฉะเชิงเทรา

  • ฿2,990,000
  • 4 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿22,313 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนหลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿39,000,000
  • 1 1
  • 85 ตร.ม.
  • ฿458,824 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (220 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยรามคำแหง 164, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿20,000,000
  • 3 4
  • 431 ตร.ม.
  • ฿132,450 / ตร.วา
  • 16 นาที (1340 ม.) ถึง OR26 สถานีรถไฟฟ้า MRT มินพัฒน
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿6,300,000
  • 3 3
  • 204 ตร.ม.
  • ฿450,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿10,500,000
  • 4 4
  • 341 ตร.ม.
  • ฿89,744 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์

122 Moo 7, หนองปลาไหล, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿6,200,000
  • 3 3
  • 199 ตร.ม.
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

1-1 Cherng Talay Road, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต

  • ฿4,500,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์

18 นาจอมเทียน, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿3,590,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿119,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์

นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿8,490,000
  • 4 4
  • 240 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์

381 209 Soi Thep Prasit 17, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿11,000,000
  • 2 3
  • 140 ตร.ม.
  • ฿78,571 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์

ซอยพัทยา-นาเกลือ 12, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿14,000,000
  • 2 2
  • 127 ตร.ม.
  • ฿110,541 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์

25 ซอย หมู่บ้านโฮมทาวน์ เฟส 2 ซอย 4, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿5,000,000
  • 3 3
  • 225 ตร.ม.
  • ฿22,222 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1991
2 สัปดาห์

บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿25,000,000
  • 5 7
  • 552 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed

หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿5,990,000
  • 3 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿199,667 / ตร.วา
  • 13 นาที (1090 ม.) ถึง YL16 ศรีอุดม
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,995,000
  • สตูดิโอ
  • 48 ตร.ม.
  • ฿83,229 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์