111,291 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,290,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿76,512 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

มาบยางพร, ปลวกแดง, ระยอง

  • ฿2,000,000
  • 2+0 2
  • 97 ตร.ม.
  • ฿35,778 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,700,000
  • 2 1
  • 150 ตร.ม.
  • ฿16,346 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ดอนตะโก, เมืองราชบุรี, ราชบุรี

  • ฿2,600,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿33,766 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿92,000,000
  • 92 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿1,000,000 / ตร.วา
  • 12 นาที (1030 ม.) ถึง YL16 ศรีอุดม
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿5,000,000
  • 3 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿12,500 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿6,590,000
  • 4 3
  • 325 ตร.ม.
  • ฿143,261 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿3,290,000
  • 1 ไร่ 3 งาน 16 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿4,595 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

แปลงยาว, แปลงยาว, ฉะเชิงเทรา

  • ฿2,550,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿47,222 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองรี, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿2,200,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿53,659 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ปากคลองภาษีเจริญ, ปากคลองภาษีเจริญ, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿55,556 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (510 ม.) ถึง BL34 MRT บางหว้า
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿11,000,000
  • 1 งาน 5 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿104,762 / ตร.วา
  • 15 นาที (1220 ม.) ถึง YL06 มหาดไทย
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,490,000
  • 3 3
  • 160 ตร.ม.
  • ฿128,286 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยพุทธบูชา 36, บางมด, ทุ่งครุ, กรุงเทพ

  • ฿2,990,000
  • 3 3
  • 100 ตร.ม.
  • ฿149,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

ซอยร่วมฤดี ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿26,000,000
  • 2+0 2
  • 136 ตร.ม.
  • ฿191,176 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1998
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,200,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿74,576 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿2,950,000
  • 1 งาน (ที่ดิน)
  • ฿29,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

คำป่าหลาย, เมืองมุกดาหาร, มุกดาหาร

  • ฿6,500,000
  • 60 ไร่ 35 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿270 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,500,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿51,724 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

2097 ถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿3,500,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (270 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์