111,193 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed
  • ฿3,690,000
  • 3 2
  • 152 ตร.ม.
  • ฿102,500 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

7 ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿3,296,500
  • สตูดิโอ
  • 26 ตร.ม.
  • ฿126,886 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพัฒนาการ, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿2,900,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿82,857 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (800 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿155,499 / ตารางเมตร
  • 0 นาที (10 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

902 สุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿9,500,000
  • 1 1
  • 51 ตร.ม.
  • ฿186,275 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (240 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน เพชรบุรีตัดใหม่, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿6,200,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿187,879 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง E4 BTS อโศก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยรัชดาภิเษก 19 (โชคชัยร่วมมิตร), ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿3,590,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿128,214 / ตารางเมตร
  • 17 นาที (1420 ม.) ถึง BL17 MRT สุทธิสาร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

รัชดาภิเษก, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿3,690,000
  • 2 1
  • 54 ตร.ม.
  • ฿68,333 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1220 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

141 ซอยสาทร 21, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿7,200,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿143,141 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (370 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

131 ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿11,000,000
  • 2 1
  • 78 ตร.ม.
  • ฿141,026 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพระราม 4 แขวงบางรัก เขต บางรัก กรุงเทพมหานคร 10500, สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿7,500,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿234,375 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (190 ม.) ถึง BL27 MRT สามย่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยเจริญนคร 39-41 ถนนเจริญนคร, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿39,900,000
  • 3 4
  • 242 ตร.ม.
  • ฿164,794 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยรามคำแหง 2, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿24,500,000
  • 3 5
  • 286 ตร.ม.
  • ฿272,222 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

131 ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿9,500,000
  • 2 1
  • 81 ตร.ม.
  • ฿117,284 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

• ฿5,900,000
  • สตูดิโอ
  • 25 ตร.ม.
  • ฿240,816 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (190 ม.) ถึง BL27 MRT สามย่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกรุงเทพกรีฑา, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿52,000,000
  • 5 5
  • 421 ตร.ม.
  • ฿571,429 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

53 ซอย แสงทิพย์, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿4,000,000
  • 1 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿81,850 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 4 3
  • 193 ตร.ม.
  • ฿150,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ทับยาว, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿14,370,000
  • 4 ไร่ 1 งาน 37 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿8,273 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ท่าแลง, ท่ายาง, เพชรบุรี

  • ฿3,250,000
  • 5 ไร่ 1 งาน 87 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿1,486 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์