111,524 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,700,000
  • 3 2
  • 109 ตร.ม.
  • ฿88,679 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเลียบคลองรังสิตประยูรศักดิ์ ตำบลลำผักกูด อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี, ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี

  • ฿649,000
  • 2 1
  • 72 ตร.ม.
  • ฿36,056 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบางบัวทอง-สุพรรณบุรี, ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿5,534,000
  • 3 2
  • 244 ตร.ม.
  • ฿86,469 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบางกรวย-ไทรน้อย, บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿3,672,000
  • 3 2
  • 162 ตร.ม.
  • ฿74,939 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 ถนนบางกรวย-ไทรน้อย, ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี

  • ฿4,200,000
  • 3 2
  • 158 ตร.ม.
  • ฿84,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 สนามบินน้ำ, ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿4,600,000
  • 4 3
  • 221 ตร.ม.
  • ฿77,966 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 อิสรภาพ, สมเด็จเจ้าพระยา, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿20,900,000
  • 10 9
  • 750 ตร.ม.
  • ฿282,432 / ตร.วา
  • อพาร์ทเมนท์
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนโยธาธิการ นนทบุรี 2025 ตำบลบางเลน อำเภอบางใหญ่ นนทบุรี, บางเลน, บางใหญ่, นนทบุรี

  • ฿3,500,000
  • 3 3
  • 118 ตร.ม.
  • ฿152,174 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถ.บ้านกล้วย-ไทรน้อย, พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿1,390,000
  • 2 1
  • 90 ตร.ม.
  • ฿86,875 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

178 ถนน พัทยาเหนือ, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,160,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿39,685 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนประดิษฐ์มนูธรรม, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿1,600,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿61,538 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนศรีอยุธยา, ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿5,800,000
  • 1 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿131,818 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง A7 ราชปรารภ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยรามคำแหง 8 แยก 10 (อุดมยศ 2), หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,200,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿81,481 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

495 พระราม 3, บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿7,200,000
  • 2 2
  • 77 ตร.ม.
  • ฿93,506 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1020 ม.) ถึง B9 BRT สะพานพระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

105 ถนนสุขุุมวิท 55, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿4,360,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿106,341 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี

  • ฿2,230,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿123,889 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

14 ถนน นราธิวาสราชนครินทร์, ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿3,790,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿114,054 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (230 ม.) ถึง B3 BRT เทคนิคกรุงเทพ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

75 ถนนสุขุมวิท 31, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿26,000,000
  • 3 2
  • 140 ตร.ม.
  • ฿185,714 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1130 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

160 ถนนจันทน์ แขวงทุ่งวัดดอน เขตสาทร กรุงเทพมหานคร, ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿6,700,000
  • 2 2
  • 70 ตร.ม.
  • ฿95,714 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1110 ม.) ถึง B4 BRT ถนนจันทน์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเทพารักษ์, บางปลา, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿1,550,000
  • 3 2
  • 112 ตร.ม.
  • ฿73,810 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์