111,514 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกัลปพฤกษ์, บางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพ

  • ฿2,390,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿77,097 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1130 ม.) ถึง S11 BTS วุฒากาศ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

อาคาร เอททองหล่อ 88/36, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿11,000,000
  • 1 1
  • 55 ตร.ม.
  • ฿200,000 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสวนเสือ-หนองค้อ (ทางหลวง 3241) ตำบลหนองขาม อำเภอศรีราชา ชลบุรี, หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,360,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿71,515 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,790,000
  • 3 2
  • 130 ตร.ม.
  • ฿89,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Suksawat Bang Phueng, บางพึ่ง, พระประแดง, สมุทรปราการ

  • ฿5,550,000
  • 3 3
  • 145 ตร.ม.
  • ฿308,333 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยพระราม 9 แยก 2 ถนนพระราม 9 แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,200,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (550 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนโยธาธิการ, คลองข่อย, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿5,040,000
  • 4 3
  • 171 ตร.ม.
  • ฿98,824 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,300,000
  • 2 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿93,478 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (670 ม.) ถึง N13 BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

789 ถนนกรุงเทพ- นนทบุรี, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿2,570,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿85,667 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (110 ม.) ถึง PP15 MRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿1,890,000
  • 3 2
  • 110 ตร.ม.
  • ฿105,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

626 ถนนอโศก-ดินแดง แขวงมักกะสัน เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿8,000,000
  • 3 2
  • 62 ตร.ม.
  • ฿129,032 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

36 ซอยลาดพร้าว 36, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿4,800,000
  • 2 2
  • 77 ตร.ม.
  • ฿62,338 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (520 ม.) ถึง YL01 ลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยหัวหิน 87, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿9,500,000
  • 2 2
  • 93 ตร.ม.
  • ฿102,151 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย เอกชัย 46, บางบอน, บางบอน, กรุงเทพ

  • ฿2,990,000
  • 3 3
  • 152 ตร.ม.
  • ฿186,875 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย ประชาอุทิศ 90 ถนนประชาอุทิศ, บ้านคลองสวน, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ

  • ฿2,400,000
  • 3 2
  • 140 ตร.ม.
  • ฿85,714 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

55 ซอยสุขุมวิท 8 ถนนสุขุมวิท, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿12,900,000
  • 2 2
  • 84 ตร.ม.
  • ฿153,571 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนป๊อปปูล่า, บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿6,200,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿229,630 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿18,700,000
  • 4 5
  • 520 ตร.ม.
  • ฿153,279 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

454 456 ซอย อินทรามาระ 45, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿4,700,000
  • 1 1
  • 52 ตร.ม.
  • ฿90,385 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (550 ม.) ถึง BL17 MRT สุทธิสาร
  • อพาร์ทเมนท์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

55 ซอยสุขุมวิท 36 ถนนสุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿4,770,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿140,294 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (290 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์