111,424 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿8,900,000
  • 3 3
  • 350 ตร.ม.
  • ฿108,537 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿14,500,000
  • 4 3
  • 600 ตร.ม.
  • ฿96,667 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน ปัญญาอินทรา, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿8,500,000
  • 4 3
  • 410 ตร.ม.
  • ฿83,089 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿1,750,000
  • 70 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿25,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนหมู่บ้านภูมิภิรมย์, รังสิต, ธัญบุรี, ปทุมธานี

  • ฿3,500,000
  • 3 2
  • 200 ตร.ม.
  • ฿70,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คลองเจ้าคุณสิงห์, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿21,000,000
  • 3 4
  • 388 ตร.ม.
  • ฿216,495 / ตร.วา
  • 12 นาที (1000 ม.) ถึง YL06 มหาดไทย
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed

45 ถนนประชาราษฎร์ สาย 1, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿1,999,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿73,090 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (670 ม.) ถึง BL09 MRT บางโพ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿8,900,000
  • 4 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿254,286 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน นิมิตใหม่, ทรายกองดิน, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿2,950,000
  • 4 3
  • 160 ตร.ม.
  • ฿75,641 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรามคำแหง ซอยรามแหง 174, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿3,900,000
  • 3 2
  • 170 ตร.ม.
  • ฿95,122 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี

  • ฿10,900,000
  • 5 4
  • 600 ตร.ม.
  • ฿75,172 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสี่พระยา, สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿5,700,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿164,740 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (760 ม.) ถึง BL27 MRT สามย่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพหลโยธิน, เสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿2,990,000
  • 2 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿99,667 / ตารางเมตร
  • 17 นาที (1410 ม.) ถึง N14 BTS กรมป่าไม้
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน กาญจนาภิเษก, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿4,590,000
  • 3 2
  • 144 ตร.ม.
  • ฿80,245 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Ruammit Pattana, Khlong Tan Nuea, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿3,700,000
  • 3 4
  • 170 ตร.ม.
  • ฿123,333 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,400,000
  • 2 2
  • 148 ตร.ม.
  • ฿133,333 / ตร.วา
  • 12 นาที (1020 ม.) ถึง OR19 สถานีรถไฟฟ้า MRT รามคำแหง 34
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยวัดส้มเกลี้ยง ถนนกาญจนาภิเษก, บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี

  • ฿3,500,000
  • 3 2
  • 180 ตร.ม.
  • ฿57,377 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

78 ซอยดารา, กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต

  • ฿2,790,000
  • 1+1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿96,207 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿235,000,000
  • 5+1 5
  • 562 ตร.ม.
  • ฿417,889 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (490 ม.) ถึง B4 BRT ถนนจันทน์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿235,000,000
  • 3 4
  • 564 ตร.ม.
  • ฿416,667 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (490 ม.) ถึง B4 BRT ถนนจันทน์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์