111,292 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

988 ทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿7,500,000
  • 1 1
  • 53 ตร.ม.
  • ฿141,509 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
  • ฿65,160,000
  • 3 ไร่ 2 งาน 48 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿45,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
  • ฿80,160,000
  • 3 ไร่ 2 งาน 48 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿55,359 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
  • ฿126,315,000
  • 9 ไร่ 1 งาน 9 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿34,056 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

890 ถนนพระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿21,900,000
  • 2 2
  • 180 ตร.ม.
  • ฿121,667 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง B7 BRT วัดปริวาส
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

294 ซอย จรัญสนิทวงศ์, บางพลัด, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿2,400,000
  • สตูดิโอ
  • 26 ตร.ม.
  • ฿90,909 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง BL07 MRT บางพลัด
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

36 ซ. สุขุมวิท 55, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿19,299,000
  • 1 1
  • 55 ตร.ม.
  • ฿350,891 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย บุญกาญจนา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,600,000
  • 2 2
  • 72 ตร.ม.
  • ฿63,553 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

2097 ถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿6,100,000
  • 2 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿141,860 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (270 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿5,900,000
  • 4 3
  • 208 ตร.ม.
  • ฿113,462 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

888 ซอยสุขุมวิท 63 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿3,790,000
  • สตูดิโอ
  • 28 ตร.ม.
  • ฿135,357 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สาทร, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿27,000,000
  • 2 3
  • 146 ตร.ม.
  • ฿184,932 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (510 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1999
2 สัปดาห์
Viewed

131 ถนนอโศกมนตรี, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿17,000,000
  • 2 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿362,783 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (40 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนเพชรบุรี, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿7,490,000
  • 1 1
  • 56 ตร.ม.
  • ฿133,750 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (660 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

T77 สุขุมวิท 77, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿45,900,000
  • 4+0 5
  • 287 ตร.ม.
  • ฿159,930 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเทียมร่วมมิตร, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿50,000,000
  • 4 4
  • 380 ตร.ม.
  • ฿806,452 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนร่มเกล้า 1, คลองสามประเวศ, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿1,080,000
  • สตูดิโอ
  • 22 ตร.ม.
  • ฿49,091 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

131 ซอยสุขุมวิท 26, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿27,000,000
  • 1 1
  • 56 ตร.ม.
  • ฿482,143 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (320 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Sukhumvit 4, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿300,000,000
  • 8 9
  • 1200 ตร.ม.
  • ฿3,157,895 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์