111,193 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพหลโยธิน, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿5,990,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿170,704 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1000 ม.) ถึง BL14 MRT พหลโยธิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยรัชดาภิเษก 3, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿3,180,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿104,916 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1120 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1298 ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿2,600,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿63,929 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย บางนา-ตราด 37, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿18,500,000
  • 4 4
  • 237 ตร.ม.
  • ฿349,057 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
  • ฿20,900,000
  • 4+1 5
  • 346 ตร.ม.
  • ฿398,095 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

1035 ถนนเพลินจิต, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿49,900,000
  • 3 3
  • 132 ตร.ม.
  • ฿378,604 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (80 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเลียบทางรถไฟ, บางขุนนนท์, บางกอกน้อย, กรุงเทพ

  • ฿13,500,000
  • 4 3
  • 202 ตร.ม.
  • ฿228,814 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน หนามแดง-บางพลี, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿9,000,000
  • 3 4
  • 23 ตร.ม.
  • ฿150,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

680 หมู่ 5 นาเกลือซอย 16, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,750,000
  • สตูดิโอ
  • 44 ตร.ม.
  • ฿62,500 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยเจริญนคร 13 ถนนเจริญนคร, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿8,300,000
  • 1 1
  • 69 ตร.ม.
  • ฿120,290 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง G2 BTS เจริญนคร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿14,500,000
  • 4 1
  • 200 ตร.ม.
  • ฿86,310 / ตร.วา
  • 6 นาที (540 ม.) ถึง N10 พหลโยธิน 24
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿30,800,000
  • 1 ไร่ 8 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿75,490 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

98 ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿240,000,000
  • 3 4
  • 263 ตร.ม.
  • ฿911,300 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (340 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ท่าวังตาล, สารภี, เชียงใหม่

  • ฿3,650,000
  • 3+1 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿61,864 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

วัดเกต, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿1,790,000
  • 1+0 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿49,722 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพัฒนาการ, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿99,000,000
  • 4 6
  • 500 ตร.ม.
  • ฿607,362 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,690,000
  • 1 1
  • 100 ตร.ม.
  • ฿7,380 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

244 รัชดาภิเษก, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿4,400,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿125,714 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (240 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿1,500,000
  • 1 1
  • 24 ตร.ม.
  • ฿62,500 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

4004 ถนนพระรามที่ 4, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿2,350,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿81,034 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (890 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์