111,083 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย เทศบาล 2, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿4,500,000
  • 2 2
  • 102 ตร.ม.
  • ฿44,118 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เพชรบุรี, ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿4,200,000
  • 1 1
  • 55 ตร.ม.
  • ฿76,768 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (720 ม.) ถึง N1 BTS ราชเทวี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน สุรศักดิ์ 1, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿1,700,000
  • 1+1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿34,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนนนทบุรี ตำบลบางเขน อำเภอเมืองนนทบุรี นนทบุรี, บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿3,700,000
  • 2 2
  • 71 ตร.ม.
  • ฿52,378 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿12,500,000
  • 4 4
  • 192 ตร.ม.
  • ฿201,613 / ตร.วา
  • 14 นาที (1200 ม.) ถึง PP15 บางซ่อน
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1269 ถ. สุขุมวิท 71, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 2 2
  • 56 ตร.ม.
  • ฿97,656 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (570 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿3,300,000
  • 3 3
  • 120 ตร.ม.
  • ฿137,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางไผ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿2,100,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿65,421 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

8 แจ้งวัฒนะ 12 แยก 2 ซอย, ทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพ

  • ฿3,200,000
  • 2 2
  • 80 ตร.ม.
  • ฿40,000 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (670 ม.) ถึง PK11 MRT แจ้งวัฒนะ 14
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย สุขุมวิท 70, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿5,200,000
  • 2 1
  • 51 ตร.ม.
  • ฿102,362 / ตารางเมตร
  • 19 นาที (1580 ม.) ถึง E14 BTS แบริ่ง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿6,700,000
  • 1 งาน 86 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿36,022 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยรามคำแหง 164, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿13,500,000
  • 3 3
  • 204 ตร.ม.
  • 16 นาที (1340 ม.) ถึง OR26 สถานีรถไฟฟ้า MRT มินพัฒน
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿2,290,000
  • 2 2
  • 134 ตร.ม.
  • ฿67,353 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.พัทยาใต้, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,590,000
  • 1 2
  • 63 ตร.ม.
  • ฿40,852 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

70 หนองแก-ตะเกียบ, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿6,000,000
  • 1 1
  • 64 ตร.ม.
  • ฿93,750 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed

มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี

  • ฿9,500,000
  • 3 3
  • 204 ตร.ม.
  • ฿46,614 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

กำแพงเพชร, รัตภูมิ, สงขลา

  • ฿1,750,000
  • 2 1
  • 100 ตร.ม.
  • ฿21,875 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,000,000
  • 3 2
  • 140 ตร.ม.
  • ฿22,059 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,900,000
  • 1 งาน (ที่ดิน)
  • ฿29,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์