111,196 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

244 รัชดาภิเษก, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿4,400,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿125,714 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (240 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿1,500,000
  • 1 1
  • 24 ตร.ม.
  • ฿62,500 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

4004 ถนนพระรามที่ 4, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿2,350,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿81,034 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (890 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

เจริญกรุง 30, สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿9,300,000
  • 1 1
  • 54 ตร.ม.
  • ฿171,587 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1010 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

232 ถนนจรัญสนิทวงศ์ 28/2, บ้านช่างหล่อ, บางกอกน้อย, กรุงเทพ

  • ฿3,600,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿80,000 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง BL03 MRT ไฟฉาย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

หมู่ที่ 12 420 ถ.จอมเทียนสายหนึ่ง, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿12,950,000
  • 2 2
  • 147 ตร.ม.
  • ฿88,095 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1987
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿140,000,000
  • 3 4
  • 458 ตร.ม.
  • ฿305,677 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (140 ม.) ถึง S1 BTS ราชดำริ
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

114 ถ.นราธิวาสราชนครินทร์, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿80,000,000
  • 2 2
  • 203 ตร.ม.
  • ฿394,089 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 39, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿25,000,000
  • 3+0 3
  • 199 ตร.ม.
  • ฿125,628 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿55,520,000
  • 1 ไร่ 2 งาน 94 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿80,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

557 คอนโด เลอริช, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿4,200,000
  • 2 1
  • 67 ตร.ม.
  • ฿62,687 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed

195 ถนนสรรพาวุธ, บางนาใต้, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿3,100,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿94,685 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1120 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

7391 ซอยสุขุมวิท 62/1 ถนนสุขุมวิท, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿3,190,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿107,083 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง E11 BTS ปุณณวิถี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

68 ซอยสุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿7,000,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿250,000 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (800 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

70-5 ถนนสุขุมวิท 63, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿9,700,000
  • 2 2
  • 55 ตร.ม.
  • ฿176,364 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (610 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ซ. สาธุประดิษฐ์ 19 แยก 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿6,970,000
  • 3 3
  • 128 ตร.ม.
  • ฿54,453 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (770 ม.) ถึง B4 BRT ถนนจันทน์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2002
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿79,900,000
  • 4 5
  • 800 ตร.ม.
  • ฿319,600 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

557 ถนนนนทบุรี, บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿4,500,000
  • 2 2
  • 66 ตร.ม.
  • ฿67,873 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿9,900,000
  • 1 1
  • 67 ตร.ม.
  • ฿147,761 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1230 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนเจริญกรุง, วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿32,400,000
  • 3 3
  • 135 ตร.ม.
  • ฿240,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์