111,084 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,900,000
  • 1 งาน (ที่ดิน)
  • ฿29,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,150,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿42,140 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนลำลูกกา, ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿3,190,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿75,952 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองแฝก, สารภี, เชียงใหม่

  • ฿1,550,000
  • 87 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿17,816 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿1,990,000
  • 2 2
  • 92 ตร.ม.
  • ฿86,522 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿2,890,000
  • 3 2
  • 109 ตร.ม.
  • ฿53,519 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿1,890,000
  • 2+0 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿75,600 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,790,000
  • 3 3
  • 203 ตร.ม.
  • ฿63,167 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿2,990,000
  • 4 2
  • 32 ตร.ม.
  • ฿96,452 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

111 ประชาชื่น, บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿3,390,000
  • 2 2
  • 65 ตร.ม.
  • ฿52,154 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

หมู่บ้านพฤกษาวิลเลจ21, ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿3,800,000
  • 3+0 3
  • 160 ตร.ม.
  • ฿71,834 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

55 ถนนสาทรใต้, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿24,000,000
  • 2 2
  • 139 ตร.ม.
  • ฿172,662 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (780 ม.) ถึง B1 BRT สาทร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนลาดพร้าว, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿12,500,000
  • 2 2
  • 83 ตร.ม.
  • ฿151,460 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (140 ม.) ถึง BL15 MRT ลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, บางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿2,590,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿91,974 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (610 ม.) ถึง BL38 MRT หลักสอง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนศาลาธรรมสพน์, ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿20,900,000
  • 5+1 6
  • 345 ตร.ม.
  • ฿180,172 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนประเสริฐมนูกิจ, เสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,190,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿63,294 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง N13 BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน บางศรีเมือง 1, บางศรีเมือง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿8,500,000
  • 4 4
  • 200 ตร.ม.
  • ฿160,377 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

747 เพชรเกษม, ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี

  • ฿8,350,000
  • 2 2
  • 109 ตร.ม.
  • ฿76,606 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿2,700,000
  • 1 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿61,364 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

135/2 ถนนคลองเทียน, ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี

  • ฿7,800,000
  • 3 2
  • 200 ตร.ม.
  • ฿39,000 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
2 สัปดาห์