111,396 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเพิ่มสิน, สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿1,490,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿93,125 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ปากคลองบางปลากด, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ

  • ฿10,500,000
  • 1 งาน 77 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿59,322 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

กาฬสินธุ์, เมืองกาฬสินธุ์, กาฬสินธุ์

  • ฿950,000
  • 1 งาน 11 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿8,559 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

จอมบึง, จอมบึง, ราชบุรี

  • ฿1,600,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿47,059 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ปากกราน, พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา

  • ฿5,000,000
  • 4 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿16,077 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพฤกษาไพร์ม 115, คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿1,850,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿108,824 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย ประชาอุทิศ 98 ถนนประชาอุทิศ, ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ

  • ฿6,450,000
  • 4 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿84,868 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿5,950,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿170,000 / ตารางเมตร
  • 0 นาที (10 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรามอินทรา-นวมินทร์, รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿1,850,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿59,677 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 55 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿33,915,000
  • 2 2
  • 95 ตร.ม.
  • ฿357,942 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (440 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

131 ถนนเพชรเกษม, วัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ

  • ฿2,790,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿99,643 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง BL01 MRT ท่าพระ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿16,100,000
  • 2 งาน 9 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿77,033 / ตร.วา
  • 4 นาที (370 ม.) ถึง PK18 ลาดปลาเค้า
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางบอน4, บางบอน, บางบอน, กรุงเทพ

  • ฿269,000,000
  • 5+3 8
  • 1600 ตร.ม.
  • ฿336,250 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿7,500,000
  • 4+2 3
  • 190 ตร.ม.
  • ฿144,231 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนลาดกระบัง, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿9,900,000
  • 4+1 3
  • 250 ตร.ม.
  • ฿122,222 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

3 ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,300,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿73,016 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนลาดกระบัง, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿8,200,000
  • 3+1 3
  • 219 ตร.ม.
  • ฿130,159 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนลาดพร้าว 101, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿2,990,000
  • 2 2
  • 62 ตร.ม.
  • ฿48,226 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿97,920,000
  • 1 ไร่ 2 งาน 12 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿160,000 / ตร.วา
  • 16 นาที (1370 ม.) ถึง N4 สนามเป้า
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนบางนา-ตราด, บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿53,000,000
  • 4+2 5
  • 490 ตร.ม.
  • ฿321,212 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์