111,383 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

259 ถนนสุขุมวิท 63, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿5,700,000
  • 1+0 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿190,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์

19 ซอยสุขุมวิท 36 ถนนทองหล่อ, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿4,400,000
  • 1+0 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿125,714 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (100 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿86,400,000
  • 1 งาน 80 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿480,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ดอนหญ้านาง, ภาชี, พระนครศรีอยุธยา

  • ฿2,890,000
  • 3 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿2,408 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

Thap Tai Hua Hin, ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿5,900,000
  • 3 2
  • 130 ตร.ม.
  • ฿80,822 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนราชพฤกษ์, บางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพ

  • ฿2,900,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿95,082 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1170 ม.) ถึง S11 BTS วุฒากาศ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยลาดพร้าว 27 ถนนลาดพร้าว, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿1,680,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿48,000 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (730 ม.) ถึง YL01 ลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

95 ถนนสุขุมวิท 64, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿1,650,000
  • สตูดิโอ
  • 27 ตร.ม.
  • ฿61,111 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (710 ม.) ถึง E11 BTS ปุณณวิถี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน รัตนาธิเบศร์, ท่าอิฐ, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿4,090,000
  • 4+1 2
  • 190 ตร.ม.
  • ฿113,611 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

901 ซอยจรัญสนิทวงศ์ 3 ถนนจรัญสนิทวงศ์, วัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ

  • ฿1,350,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿48,214 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1020 ม.) ถึง BL01 MRT ท่าพระ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย สุขุมวิท 57, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿26,000,000
  • 2+1 2
  • 86 ตร.ม.
  • ฿302,326 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

89 ถนนพัฒนาการ, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿3,200,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (590 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนนครอินทร์, บางขุนกอง, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿8,900,000
  • 4+1 3
  • 300 ตร.ม.
  • ฿81,651 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

345 ซอยเจริญนคร 14/2, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿3,300,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿91,667 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง G1 BTS กรุงธนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

พระรามที่ 2 ซอย 25, บางมด, จอมทอง, กรุงเทพ

  • ฿3,700,000
  • 4 3
  • 117 ตร.ม.
  • ฿185,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์

ซอยเจริญนคร 39-41 ถนนเจริญนคร, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿14,000,000
  • 3+0 3
  • 142 ตร.ม.
  • ฿98,592 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนประชาอุทิศ 69, บางมด, ทุ่งครุ, กรุงเทพ

  • ฿6,400,000
  • 3 3
  • 154 ตร.ม.
  • ฿125,490 / ตร.วา
  • 3 นาที (280 ม.) ถึง PP33 ครุใน
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

6 เฉลิมพระเกียรติ ร. 9 ซอย 6, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿2,500,000
  • 2 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1170 ม.) ถึง YL16 MRT ศรีอุดม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

หนองสามวัง, หนองเสือ, ปทุมธานี

  • ฿1,000,000
  • 2 งาน (ที่ดิน)
  • ฿5,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพัฒนาการ-อ่อนนุช (ตัดใหม่), ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿13,000,000
  • 3 3
  • 260 ตร.ม.
  • ฿200,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์