110,923 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ศิลา, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น

  • ฿4,790,000
  • 3+1 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿82,586 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

888 ถนนวิภาวดี-รังสิต, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿2,650,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿86,885 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (530 ม.) ถึง RN03 SRT วัดเสมียนนารี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนราชพฤกษ์, บางรักน้อย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿5,480,000
  • 3+0 3
  • 130 ตร.ม.
  • ฿42,154 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿1,990,000
  • 4+1 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿16,583 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
Viewed

มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿5,900,000
  • 3 2
  • 140 ตร.ม.
  • ฿140,476 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซ. 1 บางเมืองใหม่, บางเมืองใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿619,000
  • 2 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿19,194 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนบางปะอิน-ปากเกร็ด, บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿3,700,000
  • 3+0 3
  • 130 ตร.ม.
  • ฿28,244 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ทางหลวงหมายเลข 1006 เชียงใหม่-สันกำแพง, ต้นเปา, สันกำแพง, เชียงใหม่

  • ฿6,225,000
  • 1 ไร่ 15 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿15,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพระราม 3, บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿4,390,000
  • 1+0 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿142,718 / ตารางเมตร
  • 0 นาที (30 ม.) ถึง B10 BRT เจริญราษฎร์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนนครอินทร์, บางคูเวียง, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿2,450,000
  • 3 2
  • 175 ตร.ม.
  • ฿144,118 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

565 ประชาชื่น, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿19,635,000
  • 4+1 2
  • 131 ตร.ม.
  • ฿150,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

32/504 แจ้งวัฒนะ, คลองเกลือ, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿8,200,000
  • 3+1 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿101,235 / ตร.วา
  • 1 นาที (110 ม.) ถึง MT01 อิมแพ็ค เมืองทองธานี
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿7,900,000
  • 3+1 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿154,902 / ตร.วา
  • 1 นาที (70 ม.) ถึง MT01 อิมแพ็ค เมืองทองธานี
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

209 30 ถ.วัวลาย, ป่าแดด, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿4,590,000
  • 2 2
  • 68 ตร.ม.
  • ฿67,899 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

259 ถ. กรุงธนบุรี, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿38,500,000
  • 2 2
  • 94 ตร.ม.
  • ฿408,098 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง G2 BTS เจริญนคร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

พุทธมณฑลสาย 5, บางกระทึก, สามพราน, นครปฐม

  • ฿3,290,000
  • 4 2
  • 160 ตร.ม.
  • ฿48,454 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสรงประภา, สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿7,990,000
  • 4+1 3
  • 161 ตร.ม.
  • ฿159,800 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย แจ้งวัฒนะ14, ทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพ

  • ฿12,000,000
  • 4+1 3
  • 400 ตร.ม.
  • ฿61,224 / ตร.วา
  • 9 นาที (760 ม.) ถึง PK11 MRT แจ้งวัฒนะ 14
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ปทุมสัมพันธ์, บ้านฉาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿990,000
  • 2 2
  • 79 ตร.ม.
  • ฿61,875 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์