110,729 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

ถนนจอมเทียนสายสอง, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,099,000
  • 1+0 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿100,584 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์

ซอยนาจอมเทียน 4 ถนนสุขุมวิท, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿2,890,000
  • สตูดิโอ
  • 27 ตร.ม.
  • ฿107,037 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿2,790,000
  • 3+0 2
  • 72 ตร.ม.
  • ฿155,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿19,000,000
  • 3 4
  • 285 ตร.ม.
  • ฿271,429 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1100 ถนนวิภาวดีรังสิต, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿4,000,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿148,423 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (360 ม.) ถึง BL14 MRT พหลโยธิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนหลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿92,000,000
  • 2 3
  • 157 ตร.ม.
  • ฿587,672 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (220 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนหลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿97,000,000
  • 2 3
  • 157 ตร.ม.
  • ฿619,610 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (220 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿11,900,000
  • 52 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿228,846 / ตร.วา
  • 14 นาที (1170 ม.) ถึง YL06 มหาดไทย
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนหลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿92,000,000
  • 2+1 3
  • 157 ตร.ม.
  • ฿587,672 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (220 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนหลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿120,000,000
  • 2+1 3
  • 155 ตร.ม.
  • ฿776,247 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (220 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนหลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿103,000,000
  • 2 3
  • 161 ตร.ม.
  • ฿639,752 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (220 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

SUKHUMVIT ROAD, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿175,500,000
  • 4+1 4
  • 416 ตร.ม.
  • ฿421,875 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (60 ม.) ถึง E6 ทองหล่อ
  • โครงการใหม่: 2025
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿69,000,000
  • 6+1 5
  • 500 ตร.ม.
  • ฿254,613 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿260,000,000
  • 5+2 8
  • 1595 ตร.ม.
  • ฿1,452,514 / ตร.วา
  • 10 นาที (800 ม.) ถึง PP14 MRT วงศ์สว่าง
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿15,900,000
  • 4 3
  • 220 ตร.ม.
  • ฿427,419 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เกษตร นวมินทร์, นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿147,588,000
  • 1 ไร่ 1 งาน 27 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿280,053 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿2,600,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿89,655 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿32,175,000
  • 2 งาน 14 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿150,350 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿60,000,000
  • 1 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿150,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿232,848,000
  • 3 ไร่ 93 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿180,084 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์