110,922 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,549,000
  • 2 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿64,542 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿1,450,000
  • 1+0 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿48,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

เลขที่ 9 Rajyindee Rd, หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿2,390,000
  • 1+1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿69,740 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์

188 Pattaya City, Bang Lamung District, Chon Buri, บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,190,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿120,749 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2027
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

18 ถ.เพชรเกษม, คอหงส์, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿1,931,000
  • 1+0 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿71,519 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2027
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนศรีนครินทร์ - ร่มเกล้า, คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿14,000,000
  • 4 4
  • 178 ตร.ม.
  • ฿218,409 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

557 ถนนนนทบุรี, บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿1,990,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿71,634 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿32,569,800
  • 14 ไร่ 1 งาน 14 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿5,700 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่

  • ฿4,900,000
  • 3 3
  • 220 ตร.ม.
  • ฿65,333 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

9 ถนนพหลโยธิน, ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี

  • ฿1,100,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿38,911 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

5 ซอย ปิยะบุตร์ 1, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿5,190,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿151,312 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (980 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

131 ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿6,800,000
  • 2 1
  • 58 ตร.ม.
  • ฿117,241 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

99 ซอยสุขุมวิท 24, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿21,000,000
  • 4+0 3
  • 223 ตร.ม.
  • ฿94,170 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1230 ม.) ถึง BL23 MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

พระราม 9, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,490,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿74,910 / ตารางเมตร
  • 20 นาที (1650 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿9,300,000
  • 2 2
  • 128 ตร.ม.
  • ฿72,656 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (890 ม.) ถึง B6 BRT วัดด่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยทองหล่อ 10 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿12,000,000
  • 2 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿263,736 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿135,900,000
  • 1 ไร่ 1 งาน 30 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿256,415 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ศิลา, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น

  • ฿4,790,000
  • 3+1 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿82,586 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์