110,278 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

68/35 Mooban Hua Na, Petchkasem Road, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿19,900,000
  • 5 3
  • 181 ตร.ม.
  • ฿72,101 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

สามร้อยยอด, สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿19,000,000
  • 4 4
  • 403 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

12 ถนน ตะเกียบ, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿6,500,000
  • 1 1
  • 72 ตร.ม.
  • ฿90,278 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed

57 Phet Kasem Rd, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿7,700,000
  • 2 2
  • 73 ตร.ม.
  • ฿105,479 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

57 Phet Kasem Rd, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿9,000,000
  • 2 2
  • 75 ตร.ม.
  • ฿120,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,500,000
  • 1 งาน 42 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿24,648 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

249 หมู่2 หมู่บ้านหนองข้าวเหนียว, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿5,500,000
  • 2 2
  • 103 ตร.ม.
  • ฿53,398 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿5,194,000
  • 4 4
  • 250 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿7,500,000
  • 2 3
  • 141 ตร.ม.
  • ฿107,143 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรามอินทรา, คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿9,500,000
  • 4 3
  • 230 ตร.ม.
  • ฿172,727 / ตร.วา
  • 14 นาที (1140 ม.) ถึง PK26 MRT นพรัตน์
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย หัวหิน 75/1, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿6,900,000
  • 1 1
  • 53 ตร.ม.
  • ฿130,189 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

9 ถนนพญาไท, ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿11,600,000
  • 2 2
  • 55 ตร.ม.
  • ฿210,909 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (10 ม.) ถึง N3 BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

สามร้อยยอด, สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿5,500,000
  • 3 2
  • 192 ตร.ม.
  • ฿48,246 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿176,000,000
  • 3 งาน 20 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿550,000 / ตร.วา
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B9 BRT สะพานพระราม 9
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

ซอย สุขุมวิท 43, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿6,490,000
  • 2 1
  • 84 ตร.ม.
  • ฿77,262 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1993
2 สัปดาห์
Viewed

222 นเรศ, สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿8,350,000
  • 1 1
  • 60 ตร.ม.
  • ฿139,167 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (820 ม.) ถึง BL27 MRT สามย่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

141 ซอยสาทร 21, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿4,522,000
  • 1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿119,000 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (370 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿4,900,000
  • 3 3
  • 120 ตร.ม.
  • ฿73,134 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

พระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿183,000,000
  • 2 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿228,750 / ตร.วา
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B9 BRT สะพานพระราม 9
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์